Nicee cute , nitakufundisha style moja mpya yaitwa Arise uangaze . no shughuli ndogo
Duh! Unaonaje tuki practice kwanza ndo umfundishe🥰Nicee cute , nitakufundisha style moja mpya yaitwa Arise uangaze . no shughuli ndogo
no sameja! huyo anavyotulingishia we kuwezaLeo usiku ni mwendo wa shona tulia
no signal, no signal meDuh! Unaonaje tuki practice kwanza ndo umfundishe🥰
Umeanzano signal, no signal me
Haha mbona yupo kawaidano sameja! huyo anavyotulingishia we kuweza
Me nasema ukweli mtupu sina signal nawaza kulipua tuUmeanza
Haha sawa 🏃Me nasema ukweli mtupu sina signal nawaza kulipua tu
Duh! Unaonaje tuki practice kwanza ndo umfundishe[emoji3059]
Ni vijimambo kidogo nilitaka anielekezeeh yani wew[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hautuliii
OMG 😂[emoji23][emoji23][emoji23] ka dickson kake ni kadogooooo kama kidole nimekazoe mim tu
kumekucha kumekuchaaaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23] ka dickson kake ni kadogooooo kama kidole nimekazoe mim tu
Nimeamua nifate ushauri wa jirani. Bora nile papuchi nyingi ya wife imenishindakumekucha kumekuchaaaaaaaa
kumekucha kumekuchaaaaaaaa
OMG [emoji23]
Hahahahaha..mtapangiana zamu ...lift labda mpka siku nikiwa mwezini[emoji38]
Nimeamua nifate ushauri wa jirani. Bora nile papuchi nyingi ya wife imenishinda
Hahahahaha..mtapangiana zamu ...