Huku ndo kuna vibehiy browser ina mambo mengii ee mpka mnapeana dislikes? huk kweny app hakuna haya mambo
Model wetu kabisa
Huku ndo kuna vibe
Ah wee yule binti wa kisukuma amenimaliza mpaka mwishoπ€£π€£π€£ ni salamu tu au wataka na huku nimlize Lovelovie π€
Yeah,sidhani Kama atapenda uwe unasalimia salimia kila mdada jf....please mtunzeπAh wee yule binti wa kisukuma amenimaliza mpaka mwisho
Sio utani lile shepu la twiga unachukua umiss kabisaπem acha kunijaz bwana[emoji1787][emoji1787] naijua hiyo alooo
Siwez chapa first born wangu mimUnakanyima fimbo ndo shida
Naona anataka kote ukose watu aiseeπππKuna nini tena jamani
πππβ€οΈβ€οΈβ€οΈβ€οΈβ€οΈπππππMungu anipe nin mieAh wee yule binti wa kisukuma amenimaliza mpaka mwisho
Wapi na wapi ccyπππNaona anataka kote ukose watu aisee
Unataka niweke wazi au? Wewe ndo unaelewa kipenzWapi na wapi ccyπππ
Nipo lindo huku nikitazama wanenguajiNa ww
Weka wazi tu mama, usiwe na ShakaπππUnataka niweke wazi au? Wewe ndo unaelewa kipenz