Kichwa Kichafu
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 44,984
- 189,583
Si Kila Siku Tunafata Utaratibu Wa Prof Janabiπππππ Ndo wale wa kufata ratiba ya kulala masaa 8 mkuu ππ
Au ni full kuchoka
nilikua hapo juzi nikitokea kule Chama boda nimepasahau jinaFanya hivi.. mnipitie 4way
Maziwa ghali ntakunywa maji ya mvuaAcha ubahili....πππ
Kunywa maziwa basi
Abaya na tende zina tofauti12:20 AM alhamdullilah dada zangu wa kiislamu kuelekea sikukuuu ye idi mmepata abaya kama bado njoeni kigamboni niwanunulieni
Daaah boda nilikua weeknd....nilikua hapo juzi nikitokea kule Chama boda nimepasahau jina
Ndio kakaAbaya na tende zina tofauti
Mapemaaaaa0025Hrs
Thursday
04.04.2024
Sign Out
πποΈπ
Dr wa mchongoSi Kila Siku Tunafata Utaratibu Wa Prof Janabi
Tuwakilishe Vyema MkuuMapemaaaaa
fursa kama vijana wa makamoπ nchi inajengwa na vilevi sio?
Huu ushirikina sasa ππππππππππππππLeo nagawa maji
Maswali no.
ngoja nifanye kuyapata.
Ukitaka kujua nipo fasta,
Kosea kutuma hela [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Prof Unamuita Wa Mchongo Unaleta TaharukiDr wa mchongo
πππππππππ Vijana hovyo sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ngoj nijarib kutum tuone kama uko fasta
π sasa huko ilazo mnakulaga nini na matajiri wenzakofursa kama vijana wa makamo
nitakuja tena chemchem pale kuna.............................Daaah boda nilikua weeknd....
Mda mwingine ukiwa boda sema mapema maana ndo mitaa yetu ile