Huyo hakuiva kimafuzoKuna story nilisomaga humu Kuna mwamba aliacha kazi hii maana usiku alikuwa anaitwa hadi jina lake aiseee
πππππππππtatiz kuna mda yananifany nimwage ubongo kwa maraha[emoji38][emoji38] nikisema niyaache nashindwaaa[emoji81][emoji81]
Leo nisipolia namtu sijuiiìiiiiiiii. Ila mama wa mtu alipo ajiandae tuuunaninchanganya bwna yupi sasa sameja ugoro au mr likes?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Usifagilie sana ooooooooh......
Ewaaaaah hapo hapo ndo kwenyewe ni mwendo wa cipher tuu na algorithm...... ππππππππNdio Maana Nimesema Naendelea Kujitahidiπππ
Heshima Yako Mkuu Wa Coding & Encoding π
πππππwacha niweke kufuli kwa mdomo[emoji23] in kenya'n voice
unaninchanganya bwna yupi sasa sameja ugoro au mr likes?
π€£πAhaaaa sawa basi sawa ngoja nitawapambanisha na yule mtu ambaye huku hajagi ili nae awaweke mlipomweka
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kikubwa kuhema.....
Naunga mkono hoja π€£yaan ni vituko kwa kweli.. rafiki ameshindwa kuchagua abaki na nani wote anawahitaji[emoji38][emoji38] nampenda rain wangu jamn
Madame B dodoma ipi hiyo...12:13
Dodoma muda huu kuna mvua.
Kuna baridi la kufa mtu leo.
....sijui nifanyaje...π€π€π€!!!
Hapo Njema Sana Mkuu.Ewaaaaah hapo hapo ndo kwenyewe ni mwendo wa cipher tuu na algorithm...... ππππππππ
Na mi kilikua kichafu kama chako ila sasa nimejipata ππππ
Hauna mtu ?12:13
Dodoma muda huu kuna mvua.
Kuna baridi la kufa mtu leo.
....sijui nifanyaje...π€π€π€!!!
Poor Brain weka neno jema lenye kutia faraja usikuu huu12:13
Dodoma muda huu kuna mvua.
Kuna baridi la kufa mtu leo.
....sijui nifanyaje...π€π€π€!!!
Mi najua ni bwana shetty πungemjua nauhakika ungefuta hii reply
Acha ugomvi kijana... πππππkuhema kupi unako maanisha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naunga mkono hoja [emoji1787]
Mapema kabisaaaa ππππππPoor Brain weka neno jema lenye kutia faraja usikuu huu