Feminist wasione hii commentHaina kupiga maswali hiyo. Ukishituka unachomeka tu
Sent from my TECNO CI6 using JamiiForums mobile app
Watakuwa wageni wa haya mamboFeminist wasione hii comment
Pamoja Mkuu04:04 I mean no malice to nobody
financial services amka, maana usije anfusha bati kwa kukoroma[emoji3]
Mkuu Unaukubali Sana Huu Muda Kwenye Kunyandua.Huu ndio ule muda Sasa.
Kapigeni mswaki na kukojoa mje mfaidiane kabla ya kuandaa watoto kwenda shule.
Ni hatari kina Kichwa Kichafu wanateseka sana mkuuπ₯Ίπ₯Ίπ₯Ί
Jamani mnanimendea kumbe.....πππ
Ujengewe sanamu lako humu
πππWeeeeeeeeeeee π€£ π€£ ila sio Fulltime kwa detail tu
Kwa Sasa walinzi hakuna,,ππ€, labda ni recruit vijana upyaππUjengewe sanamu lako humu
Umeme ulinikatia acha kutamba we nangaKwa Sasa walinzi hakuna,,ππ€, labda ni recruit vijana upyaππ
Ngoja tusubiri OP nyingine iingieKwa Sasa walinzi hakuna,,ππ€, labda ni recruit vijana upyaππ
We Fake P unaona wenzio wanavyo toa heshimaππ.Ujengewe sanamu lako humu
Kalaleni engine ichemkeππNgoja tusubiri OP nyingine iingie