Usilale tafadhali nitakusimulie ile storyUsingizi nao unagoma😏
😂😂unataka uwafanye nini mkuu?jamani nani anamiliki wapangaji
maana kwangu imekuwa ngumu sana
ruksa kunibemenda na kuninjunja😋😳wee,sema kweli?
Kumbe watu wanachukuliwa kwa style hii afu mie natoatoa tu macho mjini hapa....hakika nimepata mvulana wangu...ngoja nikubemende😉
Wamiliki wa nyumba mkuu ngoja wajejamani nani anamiliki wapangaji
maana kwangu imekuwa ngumu sana
pambana na hali yakoLamomy ni shemej yako stak mchiz anune kwajili ya mimi saad
Daah naona imekuwa ngumu kuwamanage[emoji23][emoji23]unataka uwafanye nini mkuu?
😂😂am sor to say..am a newborn....wavulana kudate nao ni kuwsnyima ridhiki ageyako girlsruksa kunibemenda na kuninjunja😋
nawasubiriWamiliki wa nyumba mkuu ngoja waje
😂😂😂tatizo unawachekea.....fukuza hao wakakae bure makwaoDaah naona imekuwa ngumu kuwamanage
hasa kwenye upande wa maokoto kila mmoja anavisingizio kibao
Hata mimi pia nawaza hivyo[emoji23][emoji23][emoji23]tatizo unawachekea.....fukuza hao wakakae bure makwao
girls wenyewe hawanitaki😂😂am sor to say..am a newborn....wavulana kudate nao ni kuwsnyima ridhiki ageyako girls
Kwa sababu unasmell kupenda mishangazgirls wenyewe hawanitaki
Yeah,ivo yaan....hakuna utani kwenye pesaHata mimi pia nawaza hivyo
yani kuna siku nilienda kukusanya kodi najuta maanaYeah,ivo yaan....hakuna utani kwenye pesa
Bado hujasema😛...endelea kuwabembelezayani kuna siku nilienda kukusanya kodi najuta maana
nilichoma mafuta tu..