Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,857
- 58,655
Dahan nazani amekupata barabara π€π€π€Intelligent businessman
Dahan
Bantu Lady
Poor Brain
π«‘π«‘π«‘π«‘ nimapita wapa hii.. nipumzishe fuvu
View attachment 2543681
View attachment 2543682
Leo hawa watoto wamekataa kulala kabisa...Wewe National Anthem naona shetani, anataka kuwa malaikaaa
Banaa wee, nimetongoza demu wa mjeda, alafu nikasahau code flani, nikamtumia message demu wake aje tulale, nikaona kimya nikapiga simu kapokea mwamba mwenyewe, usingizi umeisha nasubiri kesho pakuche nikazichape na mwana.. atae shinda ndio anachukua chombo π π πWewe National Anthem naona shetani, anataka kuwa malaikaaa
WapiTupooo 00:54[emoji23][emoji23][emoji23][emoji111]
Mimi intelli na kamanda mwenyekiti wa mizagamuano Mzee wa kupambania tutakuja kukupa support ya kukuangaliaaaa so worry out.Banaa wee, nimetongoza demu wa mjeda, alafu nikasahau code flani, nikamtumia message demu wake aje tulale, nikaona kimya nikapiga simu kapokea mwamba mwenyewe, usingizi umeisha nasubiri kesho pakuche nikazichape na mwana.. atae shinda ndio anachukua chombo π π π
π π π π na nikiua mje msimulieMimi intelli na kamanda mwenyekiti wa mizagamuano Mzee wa kupambania tutakuja kukupa support ya kukuangaliaaaa so worry out.
πSo ukipigwa tuta hadithiaaa
Watoto gani au kina o Bantu Lady, watakuwa wanapambanaa kitaaaaaaaπLeo hawa watoto wamekataa kulala kabisa...
Nimekaaaaa pale, najiaanda kutoa ushuhudaaa ufungwe. Ili nikachukue zile simu tulizoibaaaπ π π π na nikiua mje msimulie
Machalii..... Yaani wanajua kabisa kesho inabidi wa wake up early ila wapo wanakodoa macho mapaka sasWatoto gani au kina o Bantu Lady, watakuwa wanapambanaa kitaaaaaaaπ
Oya we dogo badala ya Kuna, unaanza kuimbaa taaarabu. NitakupasuaaaView attachment 2543695
Took my hands
Touched my heart
Held me close
You were always there
By my side
Night and day
Through it all
Baby come what may
Najibembeleza nilale π π π nafiliria kesho nipige mapigo ganiOya we dogo badala ya Kuna, unaanza kuimbaa taaarabu. Nitakupasuaaa
Kwani keshoo Kuna Nini??, Wakati skuli hakunaa. Au nao wana Soma chini ya mbuyuuu na mikaratusiiMachalii..... Yaani wanajua kabisa kesho inabidi wa wake up early ila wapo wanakodoa macho mapaka sas