[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahaha ulijua Dada Yule amekuwa mods sasa ameamua ku-revenge kwa kubiga BAN [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nilimiss Sana kuwa humu kiutani utani ban ikanihusu
Mapenzi moto mahaba niue mahaba nikaange mahaba niongeze na Nazi na pilipili[emoji23] [emoji23] [emoji23]Good night iceman, ulale salama mpenzi, Tutaongea kesho.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mapenzi moto mahaba niue mahaba nikaange mahaba niongeze na Nazi na pilipili[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahaha.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Umejuajee! Nikawa nasema au hamaa wame mzunguka wame mpiga ban.
Hamna blaza nilikuwa na toa salam kwa jirani yangu Wa enzi na enzi.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Braza shda ni nn na wewe?
Ney alipanick mwanangu halaf akanikaushia sku mbili, wakat me i was just jokingHamna blaza nilikuwa na toa salam kwa jirani yangu Wa enzi na enzi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ney alipanick mwanangu halaf akanikaushia sku mbili, wakat me i was just joking
Halaf nlo kuwa na joke nao waba rushiana ma love tuu. Mi ndio nime pigwa chini
[emoji23]
Poa man[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Pole Sana blaza kumbe nimekaa miaka. Mingi nje kwa hichi kifungo.
Pamoja man nilikuwa natest mitambo Kama kweli I'd yangu wameirudisha kesho mzazi
Mambo poa mambo mukide.popoz mambo
Bi harusi yupo fungate.
Thad niambieUsimruhusu kulala, kuna jambo nataka ninene naye kwanza
TupoooMapopo mpo
Popo wameshalala. Tumebakia mabundi tu.Tupooo
Inna upo?Tupooo
Nipo ndugu za wew?Inna upo?
Zangu nzuri,Nipo ndugu za wew?