hebu muulize kwanza..[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Nani huyo???
Braza cha kufanya mkane bas yule mlja kwa moja[emoji125][emoji125][emoji125]
nakuona tu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Uwe makini na zizi lako mkuu, nikipita sipitagi bureee
[emoji20][emoji20][emoji20]Ntakupigia simu asbh,wiwo
I wanna grow old with youNdio nimemwambia hatuachani wangu
Clichukia?. Kijana wa dar wwKaka kwangu sina uwanja wa ngumi,
Siku moja hadharani mbele za watu tulijibizana..akaanza kuniambia nikupe papu..chi nini!!!!
Nilichukia sana, kwani haikuwa staha..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ndio maana nilikwambia ntakusubiria uachike coz najua siku si nyingi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wale sasa ndio wazee wa kijiji, ndugu wa bi mkubwa alisikutika sana unacho fanya [emoji23] [emoji23]Yule naeeeee aaah[emoji23] [emoji23]
Sijakusoma ndgClichukia?. Kijana wa dar ww
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji8][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Neybright shtuka hapa[emoji121][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Braza halafu Ney ntampeleka wap?, kwanza nlikuwa nawaza hata akiona ntajielezaje!.
Kwa hiyo kule ndio kwa bi mkubwa eeh?
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Ndio maana nilikwambia ntakusubiria uachike coz najua siku si nyingi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
HahahahaNimemfungia hukoooooooo
Kaka hii ni vita ya moyoni pambana na hali yako[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] naitetea nafsi yangu[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Braza nilikusifia kuwa huwa una ka wisdom sasa una niangusha
Nampenda Ney wangu
Aaah[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Nani huyo???
SorrySijakusoma ndg
No baby, I want to know the truth please don't hide anything from me kwasababu when I find out myself it becomes worse, please babyBaby usijali. Kina shida ilitokea ila
Nime isolve vzuri kabsaa.
Tuko vyedi