He he he he he he he heeee.wizo kuona huko mbona sijakuelewa..Daaah ila we shoga angu kiboko umewapanga na joseverest je??? Ila alichonifanyia Iceman 3D leo nakiri kukuibia(kidding lol usije ukalia
Kwisha kazi jipe hop sasaIle siyo shda uliwahi ona wap wanaune watatu wanafunguliwa uzi mmoja na inakuwa shda
Ney kapinikishwa tu
MmmmhhBaelezee ha ha haaa kaja juzi anajifanya muhenga eeebo
Me too babyOkey baby, mefurahi pia kukuona tena jamani.
HahahahWe ulifungiwa na ivuga,utajuaje sasa yaliyomo na yanayojiri!!
He he he he he he he he he he he. Na nimemuitia ivuga wakeBaelezee ha ha haaa kaja juzi anajifanya muhenga eeebo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] wizoo punguza umbea kidogo
Sijamvuruga yeye ndio alinivuruga. Kuna mahali nilikuta anagombaniwa na wadada alafu yeye akiwa anatabasamu niliumia sana, alafu isitoshe mpenzi wangu nilikuwa hata sijamuona nawaza kumkumbatia nakutana na majanga what should I do?Jamani we Ney,nini ubamvuruga kijana mpole,mstaarabu huyu jamani we ney wewe...
Sawa sawa,ndogo ake baba chanja. We ni baba mdogo chanja basi.
Huyo akikosekana huku muulize ivuga anakupa habari zakeHahahah
Inna alifunguwa na Ivuga
Omg!
Uyo ivuga anayemsemea ata simjuiHahahah
Inna alifunguwa na Ivuga
Omg!
Hewaaaa mtambuaneEeh
Braza aliniambia leo ntakuona mama chanja
Nimefurahi kukuona
Oooh. PoleeSijamvuruga yeye ndio alinivuruga. Kuna mahali nilikuta anagombaniwa na wadada alafu yeye akiwa anatabasamu niliumia sana, alafu isitoshe mpenzi wangu nilikuwa hata sijamuona nawaza kumkumbatia nakutana na majanga what should I do?
Maserati acha tuu
Okey baby, I understandBaby
Let it goou!
It wasnt nothing serious
Halafu nsharud now! Usjali
There goes my baby [emoji7]Kitambo sana jamani, my first and only love [emoji7] [emoji6]
na wizo ako mbea hatari...haya napunguza[emoji23] [emoji23] [emoji23] wizoo punguza umbea kidogo
Mama chanja hebu nambie ukweliNey namuona nakuonaaa. Unataka kumkana yule mwenye avatar ya mtoto???
Mgeni huyo mwambieKitambo sana jamani, my first and only love [emoji7] [emoji6]