Kaka kichwa kichafu shikilia hapa si kwa mahaba haya aisee[emoji12] [emoji12] [emoji13]Bby Leo sikuachii kbsaaaa
Naona wanaokumendea ni wengi na nilishakuambia wivu wangu mbayasana kukuhusu we we, sitaki kbsa kuona watu wakionja ninachopewa ujue hil
Please naomba uutunze moyo wangu jaman sitaki kuliabby
Tupo mkuu, pande zipi midnight hii?Wakeshaji mpoooo?
Niaje mdau kichwa kichafu?
Nautunza moyo wako kama unavyotunza wangu kipenzi. Ahadi na vyote tulivyopanga day one navikumbuka kila second honeyBby Leo sikuachii kbsaaaa
Naona wanaokumendea ni wengi na nilishakuambia wivu wangu mbayasana kukuhusu we we, sitaki kbsa kuona watu wakionja ninachopewa ujue hil
Please naomba uutunze moyo wangu jaman sitaki kuliabby
Shwari mkuu. Aje aje kitaa hichoNiaje mdau kichwa kichafu?
Thanks my love, ndo maana nazidi kupata afya tu bila kujua sababuNautunza moyo wako kama unavyotunza wangu kipenzi. Ahadi na vyote tulivyopanga day one navikumbuka kila second honey
Kulikoni mkuummmmh
Haha umemjibia eh..safi sana coz that shows how much you're concerned when is ain't around. I love it[emoji122] [emoji122]Yuko poa kbsa
Thanks, he is me and I am him,Haha umemjibia eh..safi sana coz that shows how much you're concerned when is ain't around. I love it[emoji122] [emoji122]
Huku pamewaka, zinashuka tu kooni c unajua tena mambo ya week end alafu mfukoni upon vyema?[emoji482] [emoji481]Shwari mkuu. Aje aje kitaa hicho
Mkuu ndio maana nampango wa kukata bima Hata mtu akimuangalia huyu moyo wangu jje's alipe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kaka kichwa kichafu shikilia hapa si kwa mahaba haya aisee[emoji12] [emoji12] [emoji13]
@mtu chake I'd yako inachekesha sana
That's displays true colours of your relationship with him. Don't let him go off youThanks, he is me and I am him,
We always help each other
Itakuwa yupo na overtime unamfahamu vizuri maana kila tukizunguza na hunter jina lako halikosi ktk shughuli zake.Jirani kipenzi
Baby wangu yupo wapi?
Karibu mkuuWooooh