JamiiForums imenipatia kazi

JamiiForums imenipatia kazi

Client3, unakumbuka ile thread yangu ya ajabu ajabu ya kuacha wife? kuna member alinishauri kitu kizuri sana kwanza alinipa number ya gyno mmoja pale Mhimbilli, na hapo hapo nikampigia nikamweleza kila kitu akatupa appointment ya kumpeleka wife, lakini huwezi amini wife alikuwa hawezi kutembea wala kusimama mda mrefu, nikamtumia ticket ya ndege yule dr akaja Arusha na akamtibu akampa dawa...you can't imagine within 3 days wife akawa nafuu, no bleeding, akapata nguvu na sasa yuko home na tunajiandaa tukamwone Dr kwa ushauri zaidi.

Mungu ni mwema..kila la kheri
 
Hongera sana mkuu. Usisahau kutuombea nasi katika utafutaji wa kazi.
Mungu azidi kukubariki sana.
 
Hongera kaka!
Asante kwa kushare a positive story, it motivates the rest of us 🙂
 
Kila la kheri,nina imani umekuwa mcha Mungu saaana,na ndio kilichokusaidia,sisi vijana wengi tumekuwa sio waimani!!
 
Kila la kheri,nina imani umekuwa mcha Mungu saaana,na ndio kilichokusaidia,sisi vijana wengi tumekuwa sio waimani!!

Ni kweli kabisa vijana wengi tumekuwa na imani ndogo sana...lakini tuamini tunapitia katika majaribu mengi...lakini palipo na nia pana njia.
 
hapana situmi tena applications ssa naachia wenzangu nao wapate kazi na pia ntapenda na mimi niajiri wenzangu kama nitapewa chance


Au kama vipi mkuu uanzaishe biashaya, natumaini utatoa ajira kwa vijana wenzako... Naomba mimi niwe wa kwanza kufikiliwa pindi utakapoanzisha biashara, nakuomba sana mkuu..
 
Ubarikiwe sana, lakini mwambie mwajiri asikufanyishe kazi Jmosi...nenda kazini Jtatu 3 Feb 2014....
 
Ubarikiwe sana, lakini mwambie mwajiri asikufanyishe kazi Jmosi...nenda kazini Jtatu 3 Feb 2014....

Ahsante...kwa ratiba ya jmosi nilivyopigiwa na secretary jana, natakiwa kuingia saa mbili asubuhi na kuanzia saa nne kutakuwa na interview ya sales rep na baadae drivers ambapo nimeambiwa ntakuwa among the panel kwa hiyo lazima nifanye kazi.
 
avatar20103_34.gif

mzima wewe?umepotea!!!! Kulikoni?

umenitafuta ukanikosa kabisa......?....nenda basi kwenye ule uzi wa babu Dark City ukanitafute.........halafu na mimi nitatokelezea..........
 
Last edited by a moderator:
Ahsante...kwa ratiba ya jmosi nilivyopigiwa na secretary jana, natakiwa kuingia saa mbili asubuhi na kuanzia saa nne kutakuwa na interview ya sales rep na baadae drivers ambapo nimeambiwa ntakuwa among the panel kwa hiyo lazima nifanye kazi.

mbona unanichanganyi.....post uliyopata ni accountant tena siku unayoripoti unakuwa mmoja wa interviwers khaaaa bila kujiandaaa mkuu? au umeandika ukiwa pale 'rest in peace' makaburini unaburudika?
 
Back
Top Bottom