Jamii forum party/meeting | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii forum party/meeting

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Nov 25, 2011.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi ikitokea kukawa na party ya wana jamii forum au mkutano utakaojumuisha wanajamii forum wote wanaochat na kuchangia mada mbalimbali humu jamvini tukaonana uso kwa uso na kuchangia hizi mada live itakuwaje? Navuta hisia sipati picha nikisalimiana na uporoto, nikicheka na kugonga na lizzy au nikichangia mada aliyoianzisha king'asti.
    Wewe kama mwana jukwaa la jamii forum unafikiri kwenye hiyo part/mkutano watu wataanzisha mada kama hivi wanavoandika? Na pia watachangia na kutoa majibu kama haya wanayoandika? Unaweza fikiri umri utakuwa kuanzia rika lipi? Wazee, vijana, wanene, wafupi ...

    Karibu uweke mawazo unayofikiri party ya jf itakavokuwa.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha party ya mmu?
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    haswaaaaa
     
  4. p

    pansophy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    I thought of it nikaanzisha Uzi wa JF secret society raia wamenikalia kooni. Gudluck mate
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kwa MMU hiyo ni kawaida sana....hasa siku kama ya leo....lazima tukutane kusuuza roho zetu.....wana jukwaa la siasa sijui kama huwa wanakutana.....sina uhakika....
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    why not............tutachingia tu! Ila dah kule kwa Kimbweka sijui kutakuwa na uchangiaji gani!
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna watu ni vigumu hata kukaa nao kwa dk 2! Emagine unakutana na Rejao, FF, Mwita25 and the like! Siku inaharibika
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    wao ni wapingaji wa mada lakini kwenye real life wapole kama nini..
     
  9. dallazz

    dallazz Senior Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh! teh! teh! itakuwa kiharakati zaidi.:nerd::nerd::nerd:
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani mpitaji yupo???
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa umeongea. Maisha ya hapa JF na ya real life ni tofauti kabisa.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unajua ngumu kutoa maoni kwkua huo mkusanyiko hujaupatia specific jina ukiita party swali litakua patakuaje na mabadilishano ya uchangiaji mada kwani Jf ni watu wazima ndy kusema kuna watakaokua wamepombeka! Nna imani 100% hapa jf vyapombe ni wengi tu, aidha lbd uipe titlle ya "mdahalo" au "kongamano" "warsha" "mkutano" "debate" "JF fiesta" "semina" moja ktk hayo.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,563
    Likes Received: 10,024
    Trophy Points: 280
    mi ntapenda kuchangia zile kali tupu za nazjaz
     
  14. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi tunavyochangia incognito ina mashamsham yake. Uso kwa uso? Mimi hupata kigugumizi. Wengine nyie mmetumwa mnaweza mgatubagua na kutuzimisha kimya kimya.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Sakapal, mie pia nna hamu ya kupiga soga na wewe. Ila inabidi useme kwanza maana ya jina lako aisee...
     
  16. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napata picha Nape, Regia, Kigwangala, Zitto wote ndani!!!
     
  17. Z

    Zimba Senior Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Mr Zimba ni noumeri!! Ila mi ningependa kukutana na Excellent.
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,909
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi pekee
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,411
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mie ningependa nikutane na Bulesi, mabandiko yake machache lakini yamekwenda shule!!
     
  20. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi sipati picha.
     
Loading...