JAMII FORUM OYEEEEEE ! Chezea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMII FORUM OYEEEEEE ! Chezea

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by The only, Aug 2, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 1,423
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    hodihodi waungwana asalam aleikhum walahma tullahi taala wabarakatu ,kwa kweli jamii f nilikuwan naickia tu kwenye kipindi cha uchaguz kuwa ni familia makini ..............ishalah nitadumu nanyi new friends
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu karibu karibu sana
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    karibu mkuu hongera sana kwa kujiunga na jf
     
  4. m

    mja JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mkuu, umeleta dagaa ma mawese lakini..?
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    karibu sana, ila we ni kama nimeshakutana na wewe kwenye majukwaa?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,991
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF.Hiyo kasi hiyo...........
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mimi pia sura yake sio ngeni machoni kwangu. Ila tumkaribishe tu. Karibu sana mgeni.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Welcome Premium member
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 911
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Jisikie home kama ulikotoka.
     
Loading...