Yaani ww ndo unajua km nawajua?Wewe mwenyewe unawajua kwa nini usiwaambie polisi badala ya kushahadia dhamana ya hao mabinti?
Tunakutafutia basha huku CDMWaendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
Kama walivyomtetea Mnyeti aliyepandishwa cheo na rais baada ya kurekodiwa akitoa rushwa.Waendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
Wamejianika sana as if wanashawish wengne wafanye kama waoTupicha jameni Mimi kwa upande wang I Think it is their lives wangewachiwa wafanye wanavotaka bcoz kuwazuia. Aisaidii chochote
Waendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri