ArchAngel
JF-Expert Member
- Oct 11, 2015
- 4,512
- 3,764
Kwani huyo shonza dada yake si mteuliwa wa Magu?Waendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
Kwani huyo shonza dada yake si mteuliwa wa Magu?Waendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
kwa kosa lipi?Hata me pia naunga mkono hoja tena wastoke kabisa hata hao mawakili wanao watetea pia wabadilikie nao maana wanatetea maovu na mungu anawaona katika hili hawato fanikiwa maisha
chadema itakufanya sikubzijazo, unavyoipenda we acha tuWaendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
Inashangaza sn mkuu,,, tena Kuna MADUME YANATAFUNWA LIVE,,, na mitandaoni yanajitangaza,, mbn hawakamatwi? hivi wanamke wanaosagana au MIDUME inayotafunwa wapi wana ATHARI ZAIDI? ni kweli hao wana makosa lakini Si makosa ya kutopata dhamana,,,Watu wa namna hii mbona wengi na polisi haiendi kuwakamata? Hawa wana nini cha tofauti???
Polisi wataota? Watawakamata bila kupewa taarifa? Ndo utoe taarifaWatu wa namna hii mbona wengi na polisi haiendi kuwakamata? Hawa wana nini cha tofauti???
Kwa suala mashoga kweli, hapa inabidi serikali ichukue hatua pia,sbb ni wengi na baadhi yao wanaanika mitandaoni!Inashangaza sn mkuu,,, tena Kuna MADUME YANATAFUNWA LIVE,,, na mitandaoni yanajitangaza,, mbn hawakamatwi? hivi wanamke wanaosagana au MIDUME inayotafunwa wapi wana ATHARI ZAIDI? ni kweli hao wana makosa lakini Si makosa ya kutopata dhamana,,,
Nani kishakufa mkuu? Mishoga imejaa tele mjini,, tena utawajuwa kwa mwendo na kuongea kwao,, wala uhitaji cha zaidi,, hao wadada wanawaonea tu,,, wadada wakisagana ni just romance tu,,, Ila MDUME MISHOGA ndy inaathari zaidi kwa jamii,, wawakamate mashoga km wanavyokamata watu wanaotukana mitandaoni,,,Kwa suala mashoga kweli, hapa inabidi serikali ichukue hatua pia,sbb ni wengi na baadhi yao wanaanika mitandaoni!
Kigwa aliwahi sema wakamatwe!
Lkn mtu mwenyew kashakufa
Miongoni mwa waliocomment hapo juu wamefanya mambo ya kifedhuli kuliko hata hao mabinti. Wengi humu ni wafil...ji, wanafanya mapenzi ya midom..., masikio nk. Wanazini na watoto na vitu vingine vya ajabu ajabu lakini Leo kelele mpaka jikoni kisa mtoto kadokoa mboga. Sitetei walichofanya, lakini kuligeuza kuwa tukio kuuuubwa kuliko la Babu Seya mnayeshangilia kusamehewa kwake ni Uzuzu.Watu wa namna hii mbona wengi na polisi haiendi kuwakamata? Hawa wana nini cha tofauti???
Wewe mwenyewe unawajua kwa nini usiwaambie polisi badala ya kushahadia dhamana ya hao mabinti?Polisi wataota? Watawakamata bila kupewa taarifa? Ndo utoe taarifa
Aliyekufa ni yule ambae kigwa aliamuru akamatwe!!Nani kishakufa mkuu? Mishoga imejaa tele mjini,, tena utawajuwa kwa mwendo na kuongea kwao,, wala uhitaji cha zaidi,, hao wadada wanawaonea tu,,, wadada wakisagana ni just romance tu,,, Ila MDUME MISHOGA ndy inaathari zaidi kwa jamii,, wawakamate mashoga km wanavyokamata watu wanaotukana mitandaoni,,,
Lakini hawamuharibu mwanamke,, na anaweza akaoa au kuolewa,, sasa Yale MASHOGA ushasikia limeacha ushoga na kuoa? zaidi ya kuvunjwa nguvu za kiume?majike dume huwa wanakuwaga watamu sana
Waendelee kusota tu......naunga mkono hoja. Labda Chadema wajitokeze kuwatetea ili tu waende kinyume na Jamuhuri
Mbona mleta habari hajaandika sehemu yoyote Shonza wewe umelitoa wapi?Kwani huyo shonza dada yake si mteuliwa wa Magu?
unasema?Tupicha jameni Mimi kwa upande wang I Think it is their lives wangewachiwa wafanye wanavotaka bcoz kuwazuia. Aisaidii chochote