Jamhuri ya Mashariki ya Uruguay | República Oriental del Uruguay

Jamhuri ya Mashariki ya Uruguay | República Oriental del Uruguay

Naona ni kutokana na vita zilizopiganwa, Amerika Kusini imepigana vita kwa vipindi tofauti mara nyingi hasa katika miaka 1700 na 1800.

Hata katika suala la civilization ilikuwa mbali zaidi na historia imeandikwa. Ni kama hamna cha kupoteza isipokuwa kifo.
I see
 
Asante mkuu kwa makala hii,hivi 'montevideo' inatamkwa kama inavyoandikwa au neno LA mwisho linatamkwa vidio?
 
Back
Top Bottom