Jeshi la polisi LIMEOZA.
Hivi yule wa HSC kilimkuta nini vile? Wakati mwingine sheria mkononi is the best way to guarantee justice!
Sawa sawa kabisa!!!!
Jeshi la polisi LIMEOZA.
Hivi yule wa HSC kilimkuta nini vile? Wakati mwingine sheria mkononi is the best way to guarantee justice!
Mihemuko unayo ww unaemtetea mwizi bila kuiba yange mkuta hayo yalio mkuta? Like kuna wafanyakazi zaidi ya 100 mbona hawakupekekwa godaun usitetee wezi 16b ninyingi sana hakufanya wizi wa kawaida ni wizi wakutisha mpaka anajiamini kuweka $100000.cash ndini kwake hii kitu kibaya sana ashukuru sana hakuuliwa. Laiti ingekuwa yuko moshi au Arusha huyu mdosi tusingekuwa nae tena hapa duniani.
Tena inaonekana Mhindi katendwa na Mhindi mwenzie!!! Hapa sasa naamini Yale niyasikiayo siku nyingi kuwa wahindi wanawafanya vibaya sana wadada na wakaka zetu wanaofanya kazi kwao.Najaribu kupata picha, kama hilo zengwe lingempata Mswahili mwenzetu mweusi ti, ingekuwaje? Kama Mhindi ametendwa hivyo, sijui ingekuwaje. Mungu tunusuru.
Naombeni ujumbe huu umfikie huyo sahim1naona hujui unachokiongelea,you're just blending things up,sikatai kama huyo mwarabu wako hajaibiwa,issue ni kwamba njia alizotumia kudai chake ni za udhalilishaji na kinyume na ubinaadamu,hembu muulize yeye haibi?tena ii hope anatuibia sisi watanzania wengi tu kwa kudanganya kwenye kodi,ambayo u never know angeilipa inavyostahili mamayangu kule kijijini asingehangaika na dawa au maji,rudi umwabie .....powerful man with true ethics will always struggle to hide his true powers,naona hii imekuwa ni trend hapa kwetu kila mwenye vijisenti akiibiwa basi njia ndio hiyo,mwambie abadilike,mbona wauza mafuta wengine kama yeye mfano OILCOM hatuwasikii,inamaana na wao hawaibiwi?
Naombeni ujumbe huu umfikie huyo sahim1
Huyu sami1 mda mrefu nilikuwa nafuatilia ropic zake. Inaelekea huyu mwaarabu ni jamii ya hawa watoto wa mbwa ambalo ndo kabila lao kuna eidha ya kiarabu wanaitwa bin kleib. Yaani watoto wa mbwa. Nasema huyu sahim amelewa mali ya urirhi wababa yake ndo maana anatapika mavi
bullshit freezoneFor a real man hearsay can not be tolerated. And this is the reason why in a court of law it can not be accepted as valid....majungu meusi
Shameeeeeeeeeeeeee!!! unatetea huu unyama!!!!!!???????. Hata angekuwa nani? Dini? Rangi? Kabila? mstaarabu yeyote haruhusiwi kutetea mtu kuteswa na kulawitiwa!!Ujumbe nimeupata lakini ufaham kama hili la kumtesa au kumdhalilisha sio geni kwangu kulisikia au kuliona ktk umri nilio nao ktk ardhi ya tz nimeona mengi zaidi ya hili lililo mkuta muhasibu mwizi. Angalau yeye anatuhumiwa kumuibia muajiri wake 16b na yupo hai wapo walioiba 500 tu wameuwawa.nawako walio ibiwa na kuwawa kabisa. Afadhali ya yeye amshukuru mungu ameiba mabilion na hayakupatikana yote sidhani kama huyo Ali amepata hata 1b kwa vitu vyote alivyo chukuwa bado huyo Muhasibu nae ni bilionea tu.
Shameeeeeeeeeeeeee!!! unatetea huu unyama!!!!!!???????. Hata angekuwa nani? Dini? Rangi? Kabila? mstaarabu yeyote haruhusiwi kutetea mtu kuteswa na kulawitiwa!!
Watesaji wakamatwe haraka ama sivyo kipindi chaja wakati tukisikia mambo haya tutamtendea ya MABINA!!