Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Kuna mambo mengine ukisoma unadhani ni mchezo wa kuigiza. Yaani watu mko kwenye furaha na familia zenu lakini kuna wengine wako kwenye mateso makubwa! Waarabu katika hali ya kawaida ni wakatili sana. Samahani kama kuna mwarabu hapa na atakwazika, lakini huu ndio ukweli! Tunaona watu matajiri huku mtaani kumbe dhulmati wakubwa! Inawezekana huyu Ally Edha ndio tabia yake! Na hizo maiti zilizotupwa shambani kwake ni za kina nani?
Hope haki itatendeka arudishiwe mali zake.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Kuna mambo mengine ukisoma unadhani ni mchezo wa kuigiza. Yaani watu mko kwenye furaha na familia zenu lakini kuna wengine wako kwenye mateso makubwa! Waarabu katika hali ya kawaida ni wakatili sana. Samahani kama kuna mwarabu hapa na atakwazika, lakini huu ndio ukweli! Tunaona watu matajiri huku mtaani kumbe dhulmati wakubwa! Inawezekana huyu Ally Edha ndio tabia yake! Na hizo maiti zilizotupwa shambani kwake ni za kina nani?
Hope haki itatendeka arudishiwe mali zake.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Tumekusamehe.
Ila usirudie kutubagua.
 
Polisi hawahawa wa O-bay si ndio walio irostisha ile kesi ya kubakwa ya yule binti mdogo na Profesa.

Sasa walalahoi na wananchi wa kawaida wakimbilie wapi?
 
Shark Naona ---- kwenye comments zako hasa unapotaja Mali za victim. Unadhani ukiwa mwajiliwa huna khaki ya kuwa na assets?!. Kwani hukopesheki??
 
Last edited by a moderator:
Jeshi la polisi LIMEOZA.
Hivi yule wa HSC kilimkuta nini vile? Wakati mwingine sheria mkononi is the best way to guarantee justice!
 
Ni tanzania pekee yake ndo mambo haya yanfanyika
 
Sasa hii Pinda alitoa tamko toka mwaka jana.


Je, Ally ameshakamatwa?????


Gazeti la Jamuhuri, tupatieni Feedback please


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
kova ndio mla rushwa NO 1, jeshi la polisi lote kalihamishia kampuni ya lake oil nadhani anazo interest hapo
 
Sasa hii Pinda alitoa tamko toka mwaka jana.


Je, Ally ameshakamatwa?????


Gazeti la Jamuhuri, tupatieni Feedback please


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

Pinda alitoa tamko Ally akamatwe?
 
Ni mwizi alimuibia nani? kwa ushahidi upi? GODOWN ndo mahakamani siku hizi? Mbona unaandika kama hujitambui? Concentrate kijana, itakusaidia hata katika maisha yako ya kila siku, mahakama pekee ndo iaweza kuthibitisha kama ni mwizi au laah, narudia tena, sahim1 acha kutoa maoni kutokana na mihemko ulo nayo, tafadhali tuliza akili yako ndo ukomenti hapa. ASANTE

Mihemuko unayo ww unaemtetea mwizi bila kuiba yange mkuta hayo yalio mkuta? Like kuna wafanyakazi zaidi ya 100 mbona hawakupekekwa godaun usitetee wezi 16b ninyingi sana hakufanya wizi wa kawaida ni wizi wakutisha mpaka anajiamini kuweka $100000.cash ndini kwake hii kitu kibaya sana ashukuru sana hakuuliwa. Laiti ingekuwa yuko moshi au Arusha huyu mdosi tusingekuwa nae tena hapa duniani.
 
Last edited by a moderator:
we teknolojia -------- sana'dini inaingia aje hapo kama ushenzi ni wake umesikia katumwa na viongozi wa dini'---- sana ww
 
Back
Top Bottom