Jamani!!!?


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
christina-milian-atlanta-pride.jpg

:angry::angry::angry::angry::angry::angry:
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
jamani.........!kweli dunia imeisha
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Acha nikatafute miwani yangu, nije kuangalia tofauti zaidi !!! khaaaa !!
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
Dunia Imekwisha :embarrassed:
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hao wote ni family mmoja hata huyo kaka yao
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
jamani.........!kweli dunia imeisha
Labda mimi cjaelewa.Mbona naona picha iko kawaida.Au ni jamaa kukaa nyuma ya huyo mrembo ndo dunia inaisha,she might b his gf.Au i'm micing something.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
huyo jamaa atakuwa ni miongoni mwa wale wanaoshiriki mambo ya jinsia moja
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Labda mimi cjaelewa.Mbona naona picha iko kawaida.Au ni jamaa kukaa nyuma ya huyo mrembo ndo dunia inaisha,she might b his gf.Au i'm micing something.

Kama ni girlfriend wake basi balaa maana jemba rembo kuliko huyo unaedai mupenzi wake.

Hahaaa huyu lazima mijidume ivizieeeeee!!!!! Mrembo namna hii, aaa wapi, misele lazima
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Ndo masharo baro hao wanajiremba mpaka unadhani m2 mschana bana,waache hizo.
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
Familia ya warembo!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Labda mimi cjaelewa.Mbona naona picha iko kawaida.Au ni jamaa kukaa nyuma ya huyo mrembo ndo dunia inaisha,she might b his gf.Au i'm micing something.
Yaani pamoja na kuwa mtaalam wa footprints, E=mc2 umeshindwa kuchanganua hiyo picha?! upande wa kushoto ni dume jike yaani maarufu kama chakula!! angalia mara ya pili au vaa miwani kwanza!
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Yaani pamoja na kuwa mtaalam wa footprints, E=mc2 umeshindwa kuchanganua hiyo picha?! upande wa kushoto ni dume jike yaani maarufu kama chakula!! angalia mara ya pili au vaa miwani kwanza!
Got u pal,guess i was thinking abt those quantum mechanic laws again.Hao ndo matoz wa cku hizi kwa kujiremba,mpaka wanakua kama wasichana.Kama jamaa flan alikua kwenye Eatv nadhan mnamjua,waache hizo au c.o
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,575