Baby za siku,mbona ukavunja ahadi mamii,yaani ukaniacha naumia.Kuna mbaba hapa kapiga mkewe nusu kufa kisa tu mkewe kamfatilia mumewe na kumkuta yupo na kidumu. Mkewe akaanza kumshambulia hiko kidumu cha mumewe weeee mwanaume alimtukana tukana mkewe dhalilisha piga piga vua nguo zote mwanamke baki na chupi tu na mbele za watu jamani na ni mkewe wa ndoa.
Wanawake tuna Kazi kubwa kwakweli hebu jaribuni basi. Pamoja na shida ghadhabu mateso kuzaa kwa uchungu kubeba mimba miezi 9 kulala upande upande kufua mikojo kufua mavi usiku kuamka kubadilisha mtoto madaso sijui pampas and all the carings needed for a baby.
Hapo bado kukupikia kukufulia kukuandalia nguo navitu fulani fulani vyote hivi mtu unafanyiwa lakini bado. Wanaume mnatakiwa kutubembeleza sanaaaaa kutuangalia kwa jicho la Tatu kutudekeza mnooooooooo kutujali kupita maelezo kutunyenyekea kutusujudu kutuheshimu sana tena sanaaaa mtupakate ikiwezekana mtubebeee Kila mahali na si kutufanyia ndivo sivo.
ukiachiwa mtoto mdogo hakika atakufa siku hiohio kama si kumpeleka kwa bibi yake sijui Shangazi yake mamdogo ambae nae ni mwanamke kwanini usimpeleke kwa baba yako babu yako kaka yako mjomba wako????.
Pamoja na hayo yooooote mwanaume akukosee bado umbembelezee umnyenyekee ilhali yeye ndo mwenye kosa kisa tu eti ndoa ni uvumilivu na mwanamke anatakiwa kuheshimu mwanaume!!!! Inshallah Umemzalia watoto jamani bado tu uishi roho juu na maisha ya wasiwasi.
Alaaniwe mwanaume anayethubutu kunyanyua kinywa chake kumtusi mkewe. Alaaniwe mwanaume anayethubutu kunyanyua mkono wake kumpiga mkewe na Mungu baba akarehemu wanaume wa hivyo wasiojua thamani ya mwanamke.
Sisi tungekua na roho ngumu kiasi hiko kuwaua ni dakika sifuri.
Nimeamini waenda baa akili zao wote zinafanana, yaani kati ya wooote hakuna hata alojiongeza kumsaidia huyo mwanamke alokuwa anapigwa!!!Majukumu kidogo yalibana ila nimerudi.. Ni hivi mke aliona dalili siku nyingiii na kusikia tetesi kwa wambea. Mara kwa mara mumewe akirudi hom Jioni huwa anatoka kidogo kwenda kwenye baa fulani tu ya jirani ambayo ndo hukutania na hiko kidada. sasa siku ya mke ndo kupanga na mwenzie eti Leo anaenda kufumania. Hio siku ndo kavaa hijabu eti mumewe asimjue. Mume wamekaa na mchepuko mke katokeza mume akamgundua vizuri tu mume akajifanya kunyanyuka kwenda haja nyuma mke kaanza kutukana mchepuko. Haa mume sijui alitoa mkanda wapi mwanamke alipigwa nusura afe na hakuna mtu kuingilia eti kisa ni mkewe.
Mungu tuepushe na haya mafurushi.kama unanifuatilia sana kwa nini nisikudunde umenifumania na michepuko vurugu za nini ? kwani hatuwezi Ku solve case kistaarabu? nasema HAPA KUPIGA TU! maana hakuna namna
Walivyo utajikuta umepigana na mtaa mzima,mwisho uonekane mwehu.Huyo mwanaume ni wa wapi? Mwanamke hapigwi jamani khaaaa
Na huyo mwanamke nae hamnazo atashambulia vidumu vingapi, wajue tatizo liko wapi walitafutie ufumbuzi
Teh ngoja waenda bar wakusikieNimeamini waenda baa akili zao wote zinafanana, yaani kati ya wooote hakuna hata alojiongeza kumsaidia huyo mwanamke alokuwa anapigwa!!!
Hata wao wanajijua wanavyofanana.Teh ngoja waenda bar wakusikie
tehe tehe tehe unapata a.k.a ya asha ngedereWalivyo mbwa utajikuta umepigana na mtaa mzima,mwisho uonekane mwehu.
And unajua upendo hushinda yote?[emoji57] [emoji57] [emoji57] Mungu hakusema tuwaheshimu.. Alisema tuwapende..
Kutii na kuheshimu ni kazi yenu..
Huyo mwanamke alitenda mbele za watu ili kumdhalilisha mumewe. Siafiki kitendo hicho, lakini yeye pia alikosa hekima. Halafu alipaswa kumshambulia mume, sio yule hawaraMkeo kabisa!! ' mbele za watu kabisaa!!!!! Utakua na upungufu wa akili na ulaaniwe
Wanawake wa kupenda katika kizazi hiki cha Beijing? Wanawake mnaojazana humu jf mkiomba ushauri jinsi ya kuishi na mama mkwe kwa sababu anawatembeleeni!?And unajua upendo hushinda yote?
Ukimpenda utamuheshimu,kumtii,kumjali,kumtunza,kumlinda,kumthamini na vyote vya kufanana navyo.
Ukimpiga then umetoka kwenye misingi husika.
Kwahiyo unapingana na Mungu? Kama hayo ndio mawazo yenu then basi hata usiwalaumu.Wanawake wa kupenda katika kizazi hiki cha Beijing? Wanawake mnaojazana humu jf mkiomba ushauri jinsi ya kuishi na mama mkwe kwa sababu anawatembeleeni!?
Kwahiyo unashindana na mkeo na kulipana visasi? Ndio akili yako ilipooishia? Hivi ile akili mloambiwa muitumie huwa mnaitumia wapi?Huyo mwanamke alitenda mbele za watu ili kumdhalilisha mumewe. Siafiki kitendo hicho, lakini yeye pia alikosa hekima. Halafu alipaswa kumshambulia mume, sio yule hawara
Dah.. This is so sadKuna mbaba hapa kapiga mkewe nusu kufa kisa tu mkewe kamfatilia mumewe na kumkuta yupo na kidumu. Mkewe akaanza kumshambulia hiko kidumu cha mumewe weeee mwanaume alimtukana tukana mkewe dhalilisha piga piga vua nguo zote mwanamke baki na chupi tu na mbele za watu jamani na ni mkewe wa ndoa.
Wanawake tuna Kazi kubwa kwakweli hebu jaribuni basi. Pamoja na shida ghadhabu mateso kuzaa kwa uchungu kubeba mimba miezi 9 kulala upande upande kufua mikojo kufua mavi usiku kuamka kubadilisha mtoto madaso sijui pampas and all the carings needed for a baby.
Hapo bado kukupikia kukufulia kukuandalia nguo navitu fulani fulani vyote hivi mtu unafanyiwa lakini bado. Wanaume mnatakiwa kutubembeleza sanaaaaa kutuangalia kwa jicho la Tatu kutudekeza mnooooooooo kutujali kupita maelezo kutunyenyekea kutusujudu kutuheshimu sana tena sanaaaa mtupakate ikiwezekana mtubebeee Kila mahali na si kutufanyia ndivo sivo.
ukiachiwa mtoto mdogo hakika atakufa siku hiohio kama si kumpeleka kwa bibi yake sijui Shangazi yake mamdogo ambae nae ni mwanamke kwanini usimpeleke kwa baba yako babu yako kaka yako mjomba wako????.
Pamoja na hayo yooooote mwanaume akukosee bado umbembelezee umnyenyekee ilhali yeye ndo mwenye kosa kisa tu eti ndoa ni uvumilivu na mwanamke anatakiwa kuheshimu mwanaume!!!! Inshallah Umemzalia watoto jamani bado tu uishi roho juu na maisha ya wasiwasi.
Alaaniwe mwanaume anayethubutu kunyanyua kinywa chake kumtusi mkewe. Alaaniwe mwanaume anayethubutu kunyanyua mkono wake kumpiga mkewe na Mungu baba akarehemu wanaume wa hivyo wasiojua thamani ya mwanamke.
Sisi tungekua na roho ngumu kiasi hiko kuwaua ni dakika sifuri.
Nimeamini waenda baa akili zao wote zinafanana, yaani kati ya wooote hakuna hata alojiongeza kumsaidia huyo mwanamke alokuwa anapigwa!!!
Mungu tuepushe na haya mafurushi.[/QUOTE kwa hiyo mm ni kifurushi dah! mungu utuepusha na visa vya hawa wanawake