Jamani wakuu niombeeni nifanikishe


kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,498
Likes
1,327
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,498 1,327 280
Nipo hotelini nishalipia kila kitu namsubir Shemeji yenu ndio Mara ya kwanza ila naona muda unaenda na yeye atokei .. sijapgwa changa la macho kweli
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,778
Likes
3,133
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,778 3,133 280
Kama Dar es salaam ngoja nimwambie Makonda maana alishakataza kugegedana muda wa kazi.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,159
Likes
21,680
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,159 21,680 280
Ondoka sasa...
 
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
119
Likes
62
Points
45
Age
35
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined Dec 29, 2011
119 62 45
mkuuu umeamka na ugwadu sio
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,498
Likes
1,327
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,498 1,327 280
Kama Dar es salaam ngoja nimwambie Makonda maana alishakataza kugegedana muda wa kazi.
Mkuu Mimi mgeni hapa bongo ..mjasiriamali .kuna kimwana kimenipumbaza kweli kweli
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,882
Likes
16,109
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,882 16,109 280
Au umeshammezea kidonge,muite mhudumu wa kike muombe atume salamu kwa bei yoyote.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,768
Likes
21,902
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,768 21,902 280
Nipo hotelini nishalipia kila kitu namsubir Shemeji yenu ndio Mara ya kwanza ila naona muda unaenda na yeye atokei .. sijapgwa changa la macho kweli
hayo mahindi unayoyachoma sijui utamuuzia nani
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,032
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,032 4,001 280
mnaenda kwa zamu..........sasa ni zamu ya mwingine....zamu yako endelea kuvuta subira anakuja.
 
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
774
Likes
504
Points
180
Age
31
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
774 504 180
huna kazi mkuu, naona ni asb sana aisee.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,718
Likes
13,779
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,718 13,779 280
Nipo hotelini nishalipia kila kitu namsubir Shemeji yenu ndio Mara ya kwanza ila naona muda unaenda na yeye atokei .. sijapgwa changa la macho kweli
Nipe namba ake.nimuimize aje
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
atakuwa mwanafunzi wa sekondari
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,152
Likes
28,243
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,152 28,243 280

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930