Jamani wadada jitokezeni hapa

ZOPPA

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
2,567
2,000
105cf4a8e740d8b1748a331d3247358d.jpg

jamani mim domo zege ila,nimevunja kibubu changu nataka wa kumuonga ila anitongoze mwenyewe mim naona aibu nitampatia ella
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,035
2,000
Naona kuna mmoja hapo juu 1 to reply kashajitokeza tayari.. , haya domozege kazi kwako... subili kupewa domomawe...
 

Platformtz

JF-Expert Member
Apr 26, 2017
253
500
Labda waschana...lkn kwa wadada wapenda pesa hiyo Ni kidogo sana Bora uifanye mtaji uuze nafaka uswahilini.

Bada ya miaka mitatu utakuwa mjanja sana domo litakuwa jepesiiii na utajkuta una akiba ya vibubu vingine vi5 kama hicho ulichovunja.
 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,724
2,000
Ngoja wakupune zote alafu wakuache hapo huna kitu ndio utajuta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom