KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Nov 3, 2010 #1 Jamani tunakumbuka Mpendwa wetu Da sophy alitoka hapa anaenda kujifungua jamani mwenye nyeti zake!Aagh sorry taarifa zake atujuze kama mpwa ameshaanza kutembea??:israel:
Jamani tunakumbuka Mpendwa wetu Da sophy alitoka hapa anaenda kujifungua jamani mwenye nyeti zake!Aagh sorry taarifa zake atujuze kama mpwa ameshaanza kutembea??:israel:
U uporoto01 JF-Expert Member Joined May 23, 2008 Posts 4,698 Reaction score 1,429 Nov 3, 2010 #2 Mwenye nyeti zake? atakuwa anahangaika na mtoto mchanga sidhani kama tutamuona hapa mpaka azoe kulea kwanza.
Mwenye nyeti zake? atakuwa anahangaika na mtoto mchanga sidhani kama tutamuona hapa mpaka azoe kulea kwanza.
K kisukari JF-Expert Member Joined Jul 16, 2010 Posts 4,604 Reaction score 4,127 Nov 3, 2010 #3 mimi nimemiss maneno yake,maana mmmh sisemi zaidi.sijui ameshajifungua?
WiseLady JF-Expert Member Joined Jan 22, 2010 Posts 3,268 Reaction score 531 Nov 3, 2010 #4 Labda tumulize twin wake mama big
BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Nov 3, 2010 #5 KakaKiiza said: Jamani tunakumbuka Mpendwa wetu Da sophy alitoka hapa anaenda kujifungua jamani mwenye nyeti zake!Aagh sorry taarifa zake atujuze kama mpwa ameshaanza kutembea??:israel: Click to expand... labda DD zake zimekaribia au maternity!!..
KakaKiiza said: Jamani tunakumbuka Mpendwa wetu Da sophy alitoka hapa anaenda kujifungua jamani mwenye nyeti zake!Aagh sorry taarifa zake atujuze kama mpwa ameshaanza kutembea??:israel: Click to expand... labda DD zake zimekaribia au maternity!!..
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Nov 18, 2010 Thread starter #6 BelindaJacob said: labda DD zake zimekaribia au maternity!!.. Click to expand... Alisema siku zimepita mbona ujasema kama zimefika??
BelindaJacob said: labda DD zake zimekaribia au maternity!!.. Click to expand... Alisema siku zimepita mbona ujasema kama zimefika??