Jamani niliwa-miss kweli!

Jamani niliwa-miss kweli!

Korosho au KONGOSHO.......LOL, nilikuja na korosho lakini ndugu zangu wa hapo Dar wamezigombea, subiri nakuja kula sikukuu huko Dar, nitakuletea Halua, nitakujuza pa kuipata, au hupendi halua wewe!?
Hivi kuna binadamu hapendi halua? atakua ni wakwanza. hasa zile zinakuja with nuts inside... yummy! lol
Asante (in anticipation)
 
Hivi kuna binadamu hapendi halua? atakua ni wakwanza. hasa zile zinakuja with nuts inside... yummy! lol
Asante (in anticipation)

Ndio maana watu wa huku Pwani twasema, Halua haina makombo!
 
Hivi kuna binadamu hapendi halua? atakua ni wakwanza. hasa zile zinakuja with nuts inside... yummy! lol
Asante (in anticipation)

Hivi Halua inalimwa mikoa gani ? Inakwenda kwa muda upi kupandwa hadi kuvunwa ?
 
Ndio maana watu wa huku Pwani twasema, Halua haina makombo!

Alaa kumbe! na Halua nayo haina makombo? Basi kumbe viko vingi visivyokua na makombo! Nyie mwajua halua tu ? Hamna vingine mvijuavyo ?
 
Welcome back....,
Pitia Mtwara uje na samaki nchanga bila kusahau zawadi zingine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom