Hahahahahah lol! umeambiwa majibu yako mafupi hahahahah lol! Hebu refusha basi japo kidogo tu 🙂🙂 Huyu jamaa hata miezi miwili hajamaliza hapa jamvini lakini kishakusoma kiasi cha kukuanzishia uzi!!! 🙂🙂 labda alikuwa anafuatilia jumbe zako siku nyingi lol! Mie nakuona uko poa kabisa umetulia kama maji ya mtungini 🙂🙂🙂 usibadilishe hiyo style yako ya uandishi.
Hahahahahah lol! umeambiwa majibu yako mafupi hahahahah lol! Hebu refusha basi japo kidogo tu 🙂🙂 Huyu jamaa hata miezi miwili hajamaliza hapa jamvini lakini kishakusoma kiasi cha kukuanzishia uzi!!! 🙂🙂 labda alikuwa anafuatilia jumbe zako siku nyingi lol! Mie nakuona uko poa kabisa umetulia kama maji ya mtungini 🙂🙂🙂 usibadilishe hiyo style yako ya uandishi.
Ww ni mlezi lkn utakuwa hufuatilii maendeleo yake bila shaka.
antiii, can you & uncle take me somewhere nikarefresh akili? Plz take my proposal to uncle...
hahahaha, we katavi nitakuwa sikufundishi yale maujanja ya kuhutubia. We endelea kuharibu hapa. Lol.
Ahahahaaah!! Tafadhali mwalimu, nilikuwa namuonya tu ili asikusumbue na ukaharibu ratiba yetu.
Am watching you....poa student, ratiba yetu ipo pale pale.
Am watching you....
Aisee!! JF is never boring
ameshakuwa mwalimu wako tena co nanii?