Jamani nataka kujua matokeo ya jimbo la segerea, korogwe na ukonga.


quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
Waungwana naomba kujuzwa matokeo ya majimbo ya ukonga, segerea na korogwe kwa mtu mwenye taarifa rasmi
 
tycoon

tycoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
448
Likes
168
Points
60
tycoon

tycoon

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
448 168 60
korogwe mgaga kachukua
 
tycoon

tycoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
448
Likes
168
Points
60
tycoon

tycoon

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
448 168 60
prof maji marefu mganga wa sisiem
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
kuhusu segerea na ukonga sijapata taarifa ila korogwe yapo majimbo 2(mjini na vijijini) kwa vijijini ameteuliwa prof maji marefu wakati mjini amepita yusuph nassir
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
CCM inazidi kujaza wachawi wa kumlinda JK...
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,582