Jamani mwenzenu sijielewi

2 pacha

Senior Member
Dec 15, 2013
123
195
Jamani wana MMU nilikuwa naomba maoni yenu na ushauri wenu juu ya hili swala. Mimi bwana nashindwa kujielewa kutokana na pindi ninapofanya mapenzi huwa nachukuwa mda mrefu sana mpaka kufka kileleni hata kma ni raund ya kwanza.

Kwa mfano naweza chukuwa hata dakka 45 ktka raund ya 1 na kwa raund ya pili ndo usiseme coz mpenz wangu huwa yeye anapiz hata mara 3 alfu me ndo kwanza nipo kamoja,

NB: nilikuwa naomba kuulza hii inawezakuwa ni tatizo au ni ki2 cha kawaida2 kwa mwanaume?
 

Sizinga

JF-Expert Member
Oct 30, 2007
8,563
2,000
Xmass ulifanya mapenzi? Yanaonyesha feelings zako ziko mbali sana most probably PORN huenda imechangia sana
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
Unapokuwa kwenye action inaonekana unawaza mpasuko wa biashara zako!

Kila jambo lina wakati wake mkuu!
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
mbona hamna haja ya kuogopa mkuu. Labda ungalkuwa hutoi kitu ndo ingekuwa tabu
 

time theory

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
767
1,000
Its a psychological problem,u can overcome it.katafute utaalam kwenye vitabu ama kwa wanasaikolojia.
 

CORAL

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
2,699
2,000
mbona hamna haja ya kuogopa mkuu. Labda ungalkuwa hutoi kitu ndo ingekuwa tabu

Yaani watu tumetofautiana. Mimi mradi bibie kashiba kwangu ni furaha tu. Mimi nifike nisifike sio ishu kabisa.
 

Me370

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
987
0
Badilisha Demu, tafuta kitoto kitamuuuuu kinachoridhisha ambacho ukikiangalia tu unajiskia kumwaga.
 

babe S

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
3,880
2,000
mh sijui kwanini naona ka hii post imekaa kama mwandishi anatafuta njia ya kujisifia vile......
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
mkuu waonyesha wewe Ndio waomba picha hapo.....

walaaaah!!

hiyo ni specialisation ya Tangopori!

haya bana msiyoyajua matango ya porini, ni haya! teh teh teh teh!

 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom