Jamani mbona mi nipo hivi?!

Jamani mbona mi nipo hivi?!

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Posts
4,373
Reaction score
3,586
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!
 
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!

Pole.

Fanya kitu kimoja. Kama unaweza omba vipindi vya kufundisha shule yoyote ya karibu na ulipo. Angalau miezi mitatu tu. Hiyo ndiyo tiba na utaweza kuzungumza popote mbele za watu bila hofu.
 
Jichanganye na watu mbalimbali na pia uwe unachangia mijadala mbalimbali. Kubwa zaidi ni kujiamini!
 
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!

Pole sana broda.

Hali kama yako ilipata kunisumbua sana!

Ilifikia wakati niliona bora dunia ipasuke kuliko kuongea mbele za watu!
Hakuna siri au dawa hapa zaidi ya kufanya mazoezi ya kuongea na watu wengi mbalimbali!

Mimi nilianza kwa kuwa MC wa shuguli za familia za ubatizo Kipaimara na ubarikio kwa kulazimishwa sana!...Lakn badae taratibu nilizowea na kwa sasa ni expert wa mihadhara!

Pia kuna vitabu vingi tu vinavyofunza kuongea na hadhara kubwa au kadamnasi, na mara nyingi unashauriwa kuanza by taking a deep breath, and avoid pointing your eyes direct with the faces of persons, maana unaweza ukakutanisha macho na mtu ambaye one way another ataathiri mtirririko wako wa points!!

For more you can Google to get the tips!
 
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!

Kama wewe ni muumini wa alkoholi, piga mikupuo kadhaa ya grants kabla hujaenda kutoa mihadhara.

Mi huwa inaniokoa sana napokuwa katika hali hiyo........
 
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!


Au kula bata(Mzinga wa Konyagi) mwanangu halafu jichanganye. Utapona tu.
 
Pole sana broda.

Hali kama yako ilipata kunisumbua sana!

Ilifikia wakati niliona bora dunia ipasuke kuliko kuongea mbele za watu!
Hakuna siri au dawa hapa zaidi ya kufanya mazoezi ya kuongea na watu wengi mbalimbali!

Mimi nilianza kwa kuwa MC wa shuguli za familia za ubatizo Kipaimara na ubarikio kwa kulazimishwa sana!...Lakn badae taratibu nilizowea na kwa sasa ni expert wa mihadhara!

Pia kuna vitabu vingi tu vinavyofunza kuongea na hadhara kubwa au kadamnasi, na mara nyingi unashauriwa kuanza by taking a deep breath, and avoid pointing your eyes direct with the faces of persons, maana unaweza ukakutanisha macho na mtu ambaye one way another ataathiri mtirririko wako wa points!!

For more you can Google to get the tips!
with red one is very helpful,mara nyingine inashauriwa kufanya rehearsal ya kile unachoenda kupresent at least mbele ya watu wachache even ur friends it can work out.Gud cheer
 
Wakubwa nimesoma michango yenu. Nashukuru nita-practise nione.

Kwa ndugu ulenishaur nifundishe, hili nlishawah fanya. Nlipomalza form 4 nlipiga tempo shule flan kwa takriban 8 months.

Kuhusu ulabu mimi sijajitumbukiza huko.

Asan-10 sana na michango zaid inakarbishwa
 
Kama wewe ni muumini wa alkoholi, piga mikupuo kadhaa ya grants kabla hujaenda kutoa mihadhara.

Mi huwa inaniokoa sana napokuwa katika hali hiyo........
i hope u know anatania eeh!hii inaweza kuwa suicide mission.
Inasaidia kama ukifanya jitihada za kuwa comfortable kwanza wewe mwenyewe na issue unayoenda kuongelea (kusoma reference za kutosha etc) na pia kuepuka rushing.jiandae mapema,fika mapema u-chat na watu kadhaa upate mitazamo yao and look ur best pia. la pili ni kuwa na attitude ya kujifunza pia kutoka kwa audience yako.its ok not to nkow EVERYTHING. kuwa tayari kujifunza kutoka kwao pia na admit confidently when you get something new and make followup in it. Ukienda kutoa mhadhara wakati una attitude kwamba baada ya hapo u will one step ahead (kwa maana kuwa utakuwa umejifunza vitu viwili vitatu), u will be looking foward to them.Kama alivyosema PJ,google utapata trick nyingi.All the best
 
Kitu kingine unachoweza kufanya ni kutoa mchapo wa kichekesho katika utangulizi wako. Wakati watu wanacheka wewe unacfheka pia na taratibu unavuta pumzi na kuongeza confidence. It works for me all the time.
 
Heshima daima,
Mimi bwana ninapotakiwa kuongea mbele za wa2 roho (sijui moyo) ina (una)nidunda. Naogopa. Natetemeka wakati mwingine.

Bali mazungumzo yanapochanganyia uoga wote unapotea.

Sasa mimi hii inanikera sana.

Naomba suluhisho la hili tatizo langu tafadhalini.

Heshima mbele!
nenda kasaidie wagombea kupiga kampeni mikoani
 
Back
Top Bottom