Jamani, Kigodoro kitamu sana! Leo nimeona 'Live', Wee...!!!

Jamani, Kigodoro kitamu sana! Leo nimeona 'Live', Wee...!!!

Hata kapicha haukuchukua ka kusupport haya unayoyasema ?


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
mkuu tunaokaa magomeni hass makuti tumezoea ila hapa nipo kwenye maulid ya chuo cha tarbia hapa kidugalo
 
Wee nursery teacher una matatizo kichwa mwako nasio kila muda unawaza ungese tuuuuu

Hapa ni jukwaa la hoja na habari mchanganyiko....muda mwingine tunapunguza stress za folen n.k...wee unawaza ACT ata majukwaa mengine.

Jiheshim sio kila mtu humu ndani ni mtoto.

Mabint wadogo mnajifunza umalaya mapema hivi si ni hatari hii??

Sasa bint mdogo kama wewe hata kiakili hujakomaa unakuja JF kufuata nin kama sio umalaya??

Sijui mmekosa maleziii...??!

Hamuogopi maradhii??

Yan wazi wazi mnakula gudtymz tu na wazazii.

Hebu kakojoe upeei ukalale huko.
 
Hata kapicha haukuchukua ka kusupport haya unayoyasema ?


Sent from my iPhone using JamiiForums app

unanitafutia ban wewe kwa picha zao!!! siwezi.

ngona nilale tu england jinga sana hawa.
 
Ni shida jana nilikuwa nafanya research nimepata majibu mengi sana

Yan atanani ukitaka ni faster sana mabint wamechetuka kama wamekula pilipili kichaa.

mkuu, wako pande zipi nkawaibukie--nna hamu nao sana.
 
mutu mjinga hutambulika kwa mawazo yake, jamani watanzania mbona mitandao ya kijamii tunatumia vibaya, ehe baada ya kuona kigodoro umenenepa then siyo kila kitu lazima upost FB
 
Mabint wadogo mnajifunza umalaya mapema hivi si ni hatari hii??

Sasa bint mdogo kama wewe hata kiakili hujakomaa unakuja JF kufuata nin kama sio umalaya??

Sijui mmekosa maleziii...??!

Hamuogopi maradhii??

Yan wazi wazi mnakula gudtymz tu na wazazii.

Hebu kakojoe upeei ukalale huko.

Endelea kutukana usiemjua ingawa ni msaada kwako umeshindwa kuajiliwa Tanesco kisa ujinga wako na dharau.

Sasa unalialia TPDC unaendeleza dharau, ngoja.

Pili humu kuna majukwaa mengi sana sio kila bandiko litakufikisha vizuri kijana wewe nilipo kuona mara ya kwanza landmark na unachoandikaga unafanana nacho kabisa.

Jifunze ustarabu utaheshimika sanaaaa.
 
Je marehemu alipoona alifurahi au aliguna?

Nini mtazamo wake kabla hamjampotezea kwenye nyumba yake na mchwa
 
Endelea kutukana usiemjua ingawa ni msaada kwako umeshindwa kuajiliwa Tanesco kisa ujinga wako na dharau.

Sasa unalialia TPDC unaendeleza dharau, ngoja.

Pili humu kuna majukwaa mengi sana sio kila bandiko litakufikisha vizuri kijana wewe nilipo kuona mara ya kwanza landmark na unachoandikaga unafanana nacho kabisa.

Jifunze ustarabu utaheshimika sanaaaa.
Teh! Teh! Teh! Hili sasa balaaa.!
 
Endelea kutukana usiemjua ingawa ni msaada kwako umeshindwa kuajiliwa Tanesco kisa ujinga wako na dharau.

Sasa unalialia TPDC unaendeleza dharau, ngoja.

Pili humu kuna majukwaa mengi sana sio kila bandiko litakufikisha vizuri kijana wewe nilipo kuona mara ya kwanza landmark na unachoandikaga unafanana nacho kabisa.

Jifunze ustarabu utaheshimika sanaaaa.

Potelea mbali.

Kukuusia kwamba wewe ni bint mdogo tena mtoto wa shule uache tarbia za umalaya na kushinda JF kutafuta mabwana ni Tusi??

Kama limekuumiza basi ndio vizur uache mchezo huo.

Kaa chini tuliza akili yako utafute wa kukuoa...
 
Potelea mbali.

Kukuusia kwamba wewe ni bint mdogo tena mtoto wa shule uache tarbia za umalaya na kushinda JF kutafuta mabwana ni Tusi??

Kama limekuumiza basi ndio vizur uache mchezo huo.

Kaa chini tuliza akili yako utafute wa kukuoa...

The best answer of foo.lish one is chi.cks silence.

Gudmorning Africans!
 
mutu mjinga hutambulika kwa mawazo yake, jamani watanzania mbona mitandao ya kijamii tunatumia vibaya, ehe baada ya kuona kigodoro umenenepa then siyo kila kitu lazima upost FB

Ngoja nikuache tu, hivi umetembelea majukwaa yote hapa?

Una umri gani samahani lakini?
 
Sijawai kushudia iyo kitu. na kwahayo malezo yako naomba nisikutane nacho maana nitatia jicho tu
 
sidhani kama vinaweza kuzuiwa, kwa sababu ni mila za watu hizo kuwacheza watoto wao. tena pwani ndo wanakaa siku 3 mfululizo ni hatari.
 
Back
Top Bottom