Jamani jamani inatisha sanaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani inatisha sanaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Mar 8, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maandishi yanayoonekana kwa nyuma yaelekea ni nchi fulani Asia..
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Aisee kumbe ndo uchina kila mahali
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaacha vichwa ili mteja asije akadanganywa kwamba ni menu ya mbwa kumbe siyo. Vinginevyo, wateja wasipoona kichwa, watadhani umewambambikizia ya ng'ombe. Watasusa na nyama yako itadoda.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hapo ni Iringa?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Sasa ni vibudu ama? Supu ya kichwa itakuwa tamu sana!
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wahehe mate yanawatoka. utawafanya wavunje laptop zao. NDAULI BEEEEH.
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo maandishi ni ya kikorea. Miaka ya nyuma korea walikumbwa sana na njaa wakaanza kula nyama ya mbwa, mpaka leo hawajaacha. Nilikuwa korea kipindi flani, hiyo nyama inauzwa bei ghali kuliko nyama ya ng'ombe, kuku au kitimoto. Na wenyewe wanakwambia ni "very healthly" . Too bad walinimixia siku moja na nyama nyingine sikuweza kutofautisha lol
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh!! yani nimehisi kutapika.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanaliwa au ni nini?
    Lol ukatili huu
     
  11. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu huwa wanagomga hivyo vyombo kweli?mi nikuwa najua ni story za watani wa jadi
     
  12. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wahehe ni kweli wanagonga hivi vyombo?Mi nilijua ni story za utani wa jadi
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    that's thai broda hakuna kikorea hapo...mbwa huliwa wakati wa winter reason ni kuwa anaongeza nguvu na kuprovide joto
     
Loading...