Jamani huyu sio mchunga ng'ombe bali ni mwalimu.

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,970
2,000
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,922
2,000
Duuuuuuuuuuh huyu mwalimu anaenda kuchapa namba,kukagua vidumu,mifagio,mbolea,matete ya kujengea bustani,matofali ya kutengenezea viunga, mabetri,visoda (visude), na soksi.
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo waalimu wa kibongo ni majasili kweli kweli tena wanajitahidi sana lakini hawa thaminiwe tena wana moyo mzito wa kupiga kazi na wakitaka kufurukuta tu basi hapo tena ni virungu na maji ya washa washa na mabomu na hapo tena siyo kosa kubwa ni dogo tu la kukaa kwenye meza kutatua tatizo la posho tu lakini wako beziy
 

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
2,556
2,000
mkuu umenikumbusha tangazo la haki elimu yule mwanafunzi wa shule ya awali anasema "mbona nyie mna nafuu, sisi wa awali hatuna waalimu wetu, tunafundishwa na mtu yeyote hata asiye kuwa mwalimu" sasa nikimuangalia huyo mwalimu mwenyewe mbavu zangu hukaribia kuvunjika
 

Honey Faith

JF-Expert Member
Aug 21, 2013
15,808
2,000
Nilikuwa nachukia shule sababu ya fimbo kha!halafu kuna mialimu ilikuwa ina sifa hadi kero
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,970
2,000
mkuu umenikumbusha tangazo la haki elimu yule mwanafunzi wa shule ya awali anasema "mbona nyie mna nafuu, sisi wa awali hatuna waalimu wetu, tunafundishwa na mtu yeyote hata asiye kuwa mwalimu" sasa nikimuangalia huyo mwalimu mwenyewe mbavu zangu hukaribia kuvunjika
Yule dogo huwa ananichekesha sana. alafu anaposema maneno hayo anaonekana mlevi ana manati anafundisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom