Jamani huyu dada nimweleweje?

Jamani huyu dada nimweleweje?

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Posts
5,851
Reaction score
12,745
ndg wana Jf kuna binti mmoja nilikuwa nae ktk mahusiano miezi kadhaa zilizopita, mahusiano yetu yalikuwa ya malengo ila kutokana na tabia zake za ukorofi niliamua kumwacha sasa baada ya hapo amekuwa msumbufu kweli kweli mara anitxt ati japo sitomuoa tuendelee kufanya mapenzi tu.

Sasa wanajamvi naombeni ushauri nifanyeje mimi? inakukaje mtu mlishaachana yeye akahitaji mfanye ngono?
 
ndg wana Jf kuna binti mmoja nilikuwa nae ktk mahusiano miezi kadhaa zilizopita, mahusiano yetu yalikuwa ya malengo ila kutokana na tabia zake za ukorofi niliamua kumwacha sasa baada ya hapo amekuwa msumbufu kweli kweli mara anitxt ati japo sitomuoa tuendelee kufanya mapenzi tu.

Sasa wanajamvi naombeni ushauri nifanyeje mimi? inakukaje mtu mlishaachana yeye akahitaji mfanye ngono?
Sim cards zinauzwaje siku hizi? Hata kama landline badili namba unless bado unampenda.
 
ndg wana Jf kuna binti mmoja nilikuwa nae ktk mahusiano miezi kadhaa zilizopita, mahusiano yetu yalikuwa ya malengo ila kutokana na tabia zake za ukorofi niliamua kumwacha sasa baada ya hapo amekuwa msumbufu kweli kweli mara anitxt ati japo sitomuoa tuendelee kufanya mapenzi tu.

Sasa wanajamvi naombeni ushauri nifanyeje mimi? inakukaje mtu mlishaachana yeye akahitaji mfanye ngono?
Usijaribu kufanya kitu km hicho. Anajua umemtosa kwahiyo njia pekee ya yy kurudiana na ww na kumuoa ni mimba.
Kwahiyo anakuandalia mimba, ukichomeka tu ww ni baba kijacho.
Na ana amini ukimpa mimba utamuoa.
Maamuzi ni yako
 
ndg wana Jf kuna binti mmoja nilikuwa nae ktk mahusiano miezi kadhaa zilizopita, mahusiano yetu yalikuwa ya malengo ila kutokana na tabia zake za ukorofi niliamua kumwacha sasa baada ya hapo amekuwa msumbufu kweli kweli mara anitxt ati japo sitomuoa tuendelee kufanya mapenzi tu.

Sasa wanajamvi naombeni ushauri nifanyeje mimi? inakukaje mtu mlishaachana yeye akahitaji mfanye ngono?
Anataka akutegeshee mimba huyooo
 
Usijaribu kufanya kitu km hicho. Anajua umemtosa kwahiyo njia pekee ya yy kurudiana na ww na kumuoa ni mimba.
Kwahiyo anakuandalia mimba, ukichomeka tu ww ni baba kijacho.
Na ana amini ukimpa mimba utamuoa.
Maamuzi ni yako
asante mkuu, hata mimi hilo ndo linanipa wasiwasi
 
Kampime afya yake maana hapo si bure. Kama sio gono ni ngoma inakutafuta.
 
Tafuta tindikali weka chini ya kitanda alafu akija mgegede...ukishamgegeda mmwagiwe tindikali kwenye papuchi..hatarudia tena huyo
 
Isaac77, 1977 ni mwaka wako wa kuzaliwa au?
hapana mkuu username tu cz kipindi najisali humu nilipenda nitumie jina langu halisi ila ikashindikana cz jina likukuwa tayari katika matumizi ya mwingine so iyo 77 ni kiunganishi
 
Mkuu usikute tayari huyo binti ni mjamzito
Huenda sbb kwa watoto wa kike jinsi walivyoumbwa na aibu hawezi kukuladhimisha au kukutaka kingono kiasi hicho. Ila wakipata tatizo wapo lazi watumie njia yyte kutatua tatizo
Huenda jamaa yake amekataa mimba kwahiyo anataka amlengeshe jamaa.

Kwa jinsi watoto wa kike walivyo na akili kushinda ss. Wanajua udhaifu wa mwanaume ni sex tu, ndiyo maana jamaa kachanganyikiwa.

Na akila mzigo tu baada ya wiki mtoto wa watu anasema ana ujauzito wa jamaa. Atakataaa? Na mzigo jamaa kala?

Ukute wazazi wa binti ni wakali km pili pili, hapo lazima umuoe tu. Haina jinsi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom