Jamani hili linawezekana kweli?


issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,437
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,437 280
miezi kadhaa iliyopita nilinunua king'muzi cha zuku nilikitumia yapata miezi 2 baadae sikuridhishwa na huduma zao. Nilivyoolizia badaadhi ya watu wangu wa karibu wakanambia "naweza nunua decorder ya king'amuzi chochote nikatoa kile cha zuku mambo yakaendelea ilihali dish ni la zuku".

Kweli nikanunua startimes decorder nikafunga (dish zuku, decoder startimes) huduma za startimes nikaendelea kuangalia kama kawaida.

Sasa cha ajabu nina miezi mitatu naangalia tena bure kabsa bila kukatiwa channel yoyote na zipo zaidi ya channel 70+ zikiwemo za kihidi. Hivi jamani hili linawezekana kweli? Au ni ofa tu nimepewa?
KARIBUNI
 
elia stephen

elia stephen

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
262
Likes
52
Points
45
elia stephen

elia stephen

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
262 52 45
Wewe nae ni wakala unataka kuyajua maujanja....ili mkatafute solution...
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Haya ni matatizo kwenye satellite
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Wamekusikia utalipa na fine
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,619
Likes
1,791
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,619 1,791 280
miezi kadhaa iliyopita nilinunua king'muzi cha zuku nilikitumia yapata miezi 2 baadae sikuridhishwa na huduma zao. Nilivyoolizia badaadhi ya watu wangu wa karibu wakanambia "naweza nunua decorder ya king'amuzi chochote nikatoa kile cha zuku mambo yakaendelea ilihali dish ni la zuku".

Kweli nikanunua startimes decorder nikafunga (dish zuku, decoder startimes) huduma za startimes nikaendelea kuangalia kama kawaida.

Sasa cha ajabu nina miezi mitatu naangalia tena bure kabsa bila kukatiwa channel yoyote na zipo zaidi ya channel 70+ zikiwemo za kihidi. Hivi jamani hili linawezekana kweli? Au ni ofa tu nimepewa?
KARIBUNI
Asante kwa taarifa tatizo lako tunalishughulikia tutalipatia ufumbuzi ndani ya masaa 72 kuanzia sasa
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,856
Likes
2,656
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,856 2,656 280
Asante kwa taarifa tatizo lako tunalishughulikia tutalipatia ufumbuzi ndani ya masaa 72 kuanzia sasa
Wewe penda vya bure tu....ila vina mwisho wake...unajihisi bonge la MJANJAA......sidhani kama linawezekana hilo....
 
kakamtumishi

kakamtumishi

Senior Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
111
Likes
43
Points
45
Age
49
kakamtumishi

kakamtumishi

Senior Member
Joined Jun 18, 2016
111 43 45
mbona kawaida tu,wakianza kukata watafidia na hiyo miezi mi3 uliyoangalia bure
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,437
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,437 280
aliyewaambia napenda vya bure nani?
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,094
Likes
869
Points
280
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,094 869 280
miezi kadhaa iliyopita nilinunua king'muzi cha zuku nilikitumia yapata miezi 2 baadae sikuridhishwa na huduma zao. Nilivyoolizia badaadhi ya watu wangu wa karibu wakanambia "naweza nunua decorder ya king'amuzi chochote nikatoa kile cha zuku mambo yakaendelea ilihali dish ni la zuku".

Kweli nikanunua startimes decorder nikafunga (dish zuku, decoder startimes) huduma za startimes nikaendelea kuangalia kama kawaida.

Sasa cha ajabu nina miezi mitatu naangalia tena bure kabsa bila kukatiwa channel yoyote na zipo zaidi ya channel 70+ zikiwemo za kihidi. Hivi jamani hili linawezekana kweli? Au ni ofa tu nimepewa?
KARIBUNI
Kuanzisha kesho tutakukatia channel zote.unapatikana wap
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,437
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,437 280
Kuanzisha kesho tutakukatia channel zote.unapatikana wap
card no# yangu huijui, namba yangu ya simu huijui, jina langu halisi hulijui mahali nilipo hupajui sasa utanifatiliaje kwa mfano.
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,094
Likes
869
Points
280
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,094 869 280
card no# yangu huijui, namba yangu ya simu huijui, jina langu halisi hulijui mahali nilipo hupajui sasa utanifatiliaje kwa mfano.
Tutaipitia upya system usijali subiri utaona
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,437
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,437 280
thread nimeiandika kimshangao ila naona wadau mirejesho yenu imejaa wivu na kejeri
 
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
453
Likes
231
Points
60
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
453 231 60
thread nimeiandika kimshangao ila naona wadau mirejesho yenu imejaa wivu na kejeri
KILE KIDUDEXKINACHOKAA JUU YA DISH KINAITWA UNIVERSAL ...... ( sikumbuki vizuri)na niliambiwa inatumika kwa dish aina zote hivo yaweza kuwa sawa
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,540
Likes
1,286
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,540 1,286 280
na kesho ukianza kulipa 40,000 ukakatiwa matangazo baada ya wiki usije na uzi wa malakamiko. naanza kuelewa sababu ya watu kuja na hoja za tanesco kupandisha bei isivyo kawaida
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,437
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,437 280
KILE KIDUDEXKINACHOKAA JUU YA DISH KINAITWA UNIVERSAL ...... ( sikumbuki vizuri)na niliambiwa inatumika kwa dish aina zote hivo yaweza kuwa sawa
ni kweli mkuu kiukweli ilinishangaza sana huduma kampuni tofauti zikaingiliana...mbaya zaidi hata kodi yao wameisahau
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632