jamani hata mabibo si hostel?


S

sparrow junior

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
16
Likes
1
Points
0
S

sparrow junior

Member
Joined Sep 29, 2011
16 1 0
hivi hawa 1st year wa udsm wamekakalilishwa na nani!? Coz kila m2 aliyepangiwa mabibo hostel anataka kuhamia main cumpus,hebu mjaribu kulizika na mlichopata afu hasa waliotoka private xul ndo wanaboa kinoma..aaaaah
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Sababu nini ya hao vijana kutaka main campus badala ya Mabibo? Ila nadhani usafiri is the one of the factor.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,773
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,773 1,393 280
wanataka kuuza sura tu vijana c unajua tena mambo ya kisharobaro!
 
S

sparrow junior

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
16
Likes
1
Points
0
S

sparrow junior

Member
Joined Sep 29, 2011
16 1 0
Sababu nini ya hao vijana kutaka main campus badala ya Mabibo? Ila nadhani usafiri is the one of the factor.
of coz usafiri ni moja ya kikwazo bt kuna wengne fuata mkumbo eti wote 2po 1st year af anataka umbebe room kisa kapangwa mabib6
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kila mmoja na anachokipendelea jama so waacheni jama
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Alaf bila loan, miezi dume mtapiga ngondi mpaka mseme hiki nin! Komaeni tu,mlichofata ni kitabu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Wakikua watarudi wenyewe mabibo.
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
316
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 316 180
Oya nipo mabibo....ila kama ntapata mtu wa kufanya nae xchange me niende main.....main ndo kuna shule mabibo vishawishi vingi
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
hivi hawa 1st year wa udsm wamekakalilishwa na nani!? Coz kila m2 aliyepangiwa mabibo hostel anataka kuhamia main cumpus,hebu mjaribu kulizika na mlichopata afu hasa waliotoka private xul ndo wanaboa kinoma..aaaaah
sio first year wote ndio wana mitazamo hiyo. Mimi nimepangwa mabibo and ninaona poa tu.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
I used to stay at main campus bythen, lakini baada ya kuishi mabibo, nilifaulu vizuri sana. So its person's mind. Kama ukiji-tune kuka mabibo hakuna madhara no problem utaenjoy life tena sana huku ukipiga mibanda tu. So guys, don't worry about Mabibo! pangeni ratiba zenu vizuri.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
I used to stay at main campus bythen, lakini baada ya kuishi mabibo, nilifaulu vizuri sana. So its person's mind. Kama ukiji-tune kuka mabibo hakuna madhara no problem utaenjoy life tena sana huku ukipiga mibanda tu. So guys, don't worry about Mabibo! pangeni ratiba zenu vizuri.
umenena vyema mkuu mimi nishuhuda pia nimekaa mlimani miaka MINNE na nimesoma engineering course mwaka wa kwanza nimeishi MAIN CAMPUS HALL 2 mwaka wa pili aka mwaka dume aka chujio mlimani hasa uhandisini coet nilikuwepo mabibo hostel block D(NANILISURVIVE NA BADO KUNA WATU WALIKUWA KAMPUS WAKACHUJWA NINA MIFANO) . mwaka wa tatu ni kanirudi main campus na mwaka wa nne ni kamaliza MABIBO HOSTEL. NINACHOTAKA KUSEMA NINI . NI HIVI JARIBU KUKUBALI HII HALI PUNDE UPATAPO CHUMBA KWA MAANA KUNA WATU WENGI HAPO HUWA WANAKOSA VYUMBA WANAHAHA WANATAFUTA POPOTE PALE NA WANAMALIZA NA GPA NZURI .
KUNA MITAZAMO HASI MINGI KUHUSU MABIBO HOSTEL AMBAYO WATU WENGI TUNAJAZANA UJINGA PINDI TUFIKAPO HAPO MLIMANI NA INABAKI KWENYE VICHWA VYETU, MIND YOU WEWE NI INTELLECTUAL UMEINGIA KWENYE SOCIETY YA WASOMI ASSUMPTION YA KWANZA WEWE UNAWEZA KUCORP NA MAZINGIRA YEYOTE YA KIMAISHA WAKATI WOWOTE KUTOKANA NA UPEPO WAKO KAMA MSOMI .SASA ISSUE KAMA KUNA VISHAWISHI VINGI, HABARI YA KUGOMBANIA GARI, KUISHIWA BOOM NA KUANZA KUPIGA SHUTTLE PORI KUELEKEA CAMPUS SIO MATATIZO YANAYOWEZAKUFANYA WEWE KUTOISHI MABIBO . KIMTAZAMO MABIBO HOSTEL PAKO VIZURI KIMAZINGIRA (VYOO ,MABAFU ) TENA KAMA UNAKOZI CHACHE UNAWEZA KUPATA MUDA MWINGI KUJISOMEA HUKO UKAENDA ZAKO CAMPUS MCHANA, PIA KAMA MPIGA EXILE MZURI UNAPATA MUDA MAANA WATU WENGI WANAKUWA KAMPUSI(AHAAHAA JUST KIDIN GUYS).UPATIKANAJI WA CHAKULA KIPINDI NASOMA MABIBO HATA UKIRUDI SAA TATU UNAWEZA KUPATA MSOSI TENA WA KWA GHARAMA NAFUU KUTEGEMEA NA MFUKO WAKO TOFAUTI NA KAMPUSI BEI ZIKO FIXED SANA KWENYE CAFETERIA CHAKULA KINAISHA MAPEMA. MAISHA YA CAMPUS UKIACHLIA MBALI KUPATA MUDA WA KWENDA LIBRARY NA KWENYE LECTURE THEATRE KUJISOMEA USIKU NA UNAFUU WA USAFIKIRI(KUEPUKA VURUGU ZA SHUTTKE) HAKUNA JIPYA KWA KWELI MAZINGIRA YAKE NI MACHAFU LABDA KAMA WAMEBADILISHA NOW VYUMBA NI VIDOGO TENA MKIBEBANA DUUH..
SO NDUGU ZANGU PINDI UPATAPO CHUMBA MABIBO AU CAMPUS KUBALI YAISHE TULIZA AKILI UPAFEROM MAISHA YASONGE KWISHA KAZI .
SUALA LA KUWA UMEKOSA MKOPO NAJUA NI ISSUE NZITO USIKONDE I BELIEVE IN SOLDARITY FOREVER HAPO REV SQUARE MPAKA KITAELEKA .WATAPATA MIKOPO TU NA WATAISHI VYEMA .SOMENI NDUGU ZANGU TUOKE TAIFA LETU AMBAO BADO LINA ILLITERACY WENGI
ANGALIZO: UNAPOISHI MABIBO HASA KIPINDI CHA TEST AU UE JITAHIDI SANA KUWAHI MAANA KERO KUBWA NI HIYO FOLENI YA MANDELA ROAD KUTOKA HAPO MPAKA RIVERSIDE UNAWEZA KUCHUKUA HATA 45MINUTES.
NAWASILISHA.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
kila mtu na anapopapenda lakini nadhani sabababu kubwa ya hawa vijana ni kuataka kupunguza gharama ya usafiri
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
hua wakishaenda Mabibo hawataki kabisa kurudi kampasi, umbea mtupu nilipita mitaa ya huko nimewaona bado hawajaweza kuvaa "uchi" naona wamevaa "hijabuz" kama la mkuu wa wilaya.....subiri next semester uende ukaone.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
hua wakishaenda Mabibo hawataki kabisa kurudi kampasi, umbea mtupu nilipita mitaa ya huko nimewaona bado hawajaweza kuvaa "uchi" naona wamevaa "hijabuz" kama la mkuu wa wilaya.....subiri next semester uende ukaone.
bado hawajalijua jiji mkuu,miezi dume ikifka mbona hayo mahijabu ka ya mkuu wa wilaya ya i.g.u.n.g.a yata2pwa 2.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
mi nko main ila natamani kweli mabibo, mambo ya kupanda mpka floor ya 11 stak..
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
hivi hawa 1st year wa udsm wamekakalilishwa na nani!? Coz kila m2 aliyepangiwa mabibo hostel anataka kuhamia main cumpus,hebu mjaribu kulizika na mlichopata afu hasa waliotoka private xul ndo wanaboa kinoma..aaaaah
achananao hao watoto wa mama.
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
hua wakishaenda Mabibo hawataki kabisa kurudi kampasi, umbea mtupu nilipita mitaa ya huko nimewaona bado hawajaweza kuvaa "uchi" naona wamevaa "hijabuz" kama la mkuu wa wilaya.....subiri next semester uende ukaone.
watafunua wenyewe tena mchana kweupeeee..
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775