Jamani E-mail yangu Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani E-mail yangu Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kivato, Oct 7, 2011.

  1. k

    kivato Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Wataalamu,
    E-mail yangu ya yahoo imekuwa compromised, na ina information na data zangu za muhimu sana, siwezi kuiaccess tena. naombeni msaada wenu jamani
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    nenda mail.yahoo.com click kwenye I can't access my account.
     
  4. k

    kivato Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Nimefanya yote kama mlivyonielekeza, ila zile security questions na alternative email nimezisahau kwani nilifunguliwa na mtu toka 2004.
    anyone with more alternative to restore my email account, it is very important to me, thank you in advance.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hakuna la ziada zaidi ya hilo, fungua nyingine badilisha email kwenye service zengine ambazo ulijiandikisha na hiyo email, badili password zako, wataarifu watu kuwa email imeibiwa.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa namna hii hata yahoo wenyewe si watakuona na wewe ni mwizi?...security question hukumbuki...na majibu yake hukumbuki...!!then what...fungua mpya hakuna msaada.
     
Loading...