Jamani bobaboda na damu zetu!!!


M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,181
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,181 2,000
Jaman wana jf wenzangu...tuwe makini na madereva wa bodaboda wanaoendesha ovyo, embu ona abiria na dereva walivyotutoka huko morogoro... Inauma sana





MAITIBODABODA3.jpgMAITIBODABODA3.jpgMAITIBODABODA3.jpg
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,186
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,186 2,000
Asante kwa picha,japo umeipiga ki uoga uoga,Utumiaji wa boda boda ni hatari kwa maisha.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Umakini unatakiwa kwenye vyombo vya moto hata train, ndege,magari,baiskeli zinaua.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
! Raha ya milele Uwape Ee Bwana' na mwanga wa milele uwangazie, wapumuzike kwa amani. Kuna ajali nyingine imetokea sasa hivi ya bodaboda na gari dogo, Nyerere road Dar, karibia Airwing terminal.
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,101
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,101 1,500
Ndo maama me na hawa jamaa mbalimbali kabisa....hawafuati kabisa sheria za barabarani.,,.zilale. Pema roho za marehemu
 

Forum statistics

Threads 1,285,188
Members 494,498
Posts 30,853,059
Top