Jamani baa maid huyu....!!!


HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
habari wana jf,
kuna bar moja huwa napendelea kushinda kwa siku za ijumaa, jmosi na j2 kwa kupata maji ya baraka, chakula na kutazama soka. kuna baamedi mmoja tumezoeana sana.yaani imefika wakati anafikiri ninampenda na nitamwoa...sasa tatizo kila ninapofika bar huwa anakuja kukaa nilipo na mpaka anajisahau kuhudumia wateja wengine....duh nimeshituka,ntamharibia kazi bure. au ananiwinda??
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Yaani Hazole bana! Yaaani wewe siku zoote hizi umekula nae raha alafu saizi sababu kataja ndoa katika maongezi ndo unashtuka?? Acha hizo bana... Sio sababu ni Barmaid ukafikiri kua roho yake ni tofauti na mwanamke yeyote wa kawaida... Deep down she is just a woman....
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,254
Likes
203
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,254 203 160
hakuwindi! pengine wewe ndo upo mawindoni ila hujajua kama upo serious unataka kuwinda! si unajua mbwa akimuona chatu huwa anakuwa mpole na anamfuata hadi anamezwa?
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
ni kosa barmaid kupenda? nadhani ishara anazozionyesha angezifanya mathalani mdada wa ofisini isingekuwa big deal hata kuileta JF?

kwa sababu wengine ni wahuni unaona ni wote, mbona barmaid wengi tu wapo na ndoa zao

acha kuwachukulia poa
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
21
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 21 35
Barmaid ni mwanamke, ana roho na mapenzi kama wanawake wengine.. Barmaid ni kazi kama kazi nyingine. Kama mnapendana na tabia yake ni njema ..siyo issue!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Nina ndugu yangu alioa barmaid...its four years now and their marriage is steady...
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Inategemea na status yako kwa jamii..kama huyo baamaid ni wa leve yako..then mwoe!
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
27
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 27 135
habari wana jf,
kuna bar moja huwa napendelea kushinda kwa siku za ijumaa, jmosi na j2 kwa kupata maji ya baraka, chakula na kutazama soka. kuna baamedi mmoja tumezoeana sana.yaani imefika wakati anafikiri ninampenda na nitamwoa...sasa tatizo kila ninapofika bar huwa anakuja kukaa nilipo na mpaka anajisahau kuhudumia wateja wengine....duh nimeshituka,ntamharibia kazi bure. au ananiwinda??
Ni PM nijaribu bahati yangu, hao mamaid ni waelewa sana wa maisha, Siku ukimuweka ndani halafu ukimwambia mpenzi wangu leo sina kitu ni watu wa kuelewa sio kama wengine wasiojua hela ni ngumu kupatikana.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
Yaani Hazole bana! Yaaani wewe siku zoote hizi umekula nae raha alafu saizi sababu kataja ndoa katika maongezi ndo unashtuka?? Acha hizo bana... Sio sababu ni Barmaid ukafikiri kua roho yake ni tofauti na mwanamke yeyote wa kawaida... Deep down she is just a woman....
teh teh teh... ashadii bwana acha fujo. sijamla..... napenda utani sana. raha ya bar ni kutaniana na kucheka....mambo ya kukaa kimya unajishindilia mibia unazidi kujipa mapresha. so, binti ni just a friend
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
hakuwindi! pengine wewe ndo upo mawindoni ila hujajua kama upo serious unataka kuwinda! si unajua mbwa akimuona chatu huwa anakuwa mpole na anamfuata hadi anamezwa?
kinyoba wewe....maneno huumba baba. tena leo jmosi kitambaa cheupe king kikii....
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Huyo ni mchezaji mzoefu. Amepitia mitihani mingi. Ana haki ya kupenda na haki ya kupendwa. Watu wengi wanaamini kuwa barmedi hawana mapenzi ya kweli. Wana moyo kama watu wengine. Hii thread inaonyesha descrimination.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,488 280
habari wana jf,<br />
kuna bar moja huwa napendelea kushinda kwa siku za ijumaa, jmosi na j2 kwa kupata maji ya baraka, chakula na kutazama soka. kuna baamedi mmoja tumezoeana sana.yaani imefika wakati anafikiri ninampenda na nitamwoa...sasa tatizo kila ninapofika bar huwa anakuja kukaa nilipo na mpaka anajisahau kuhudumia wateja wengine....duh nimeshituka,ntamharibia kazi bure. au ananiwinda??
Baamed nikama enjinia,mkurugenzi,na vinginevyo kama hivho ila sema ni mgawanyo wa maisha hivyo ukiuoa anaweza akawajibika kama mamawanyumbani kuliko hata ungeoa mkurugenzi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Wauza bar wana haki ya kupendwa, kuthaminiwa, na kuolewa kama walivyo wanawake wengine
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
Baamed nikama enjinia,mkurugenzi,na vinginevyo kama hivho ila sema ni mgawanyo wa maisha hivyo ukiuoa anaweza akawajibika kama mamawanyumbani kuliko hata ungeoa mkurugenzi.
sure. ni kazuri. tunachoogopa ni kwama wanatupiwa sana macho na njemba kibao.....
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
habari wana jf,
kuna bar moja huwa napendelea kushinda kwa siku za ijumaa, jmosi na j2 kwa kupata maji ya baraka, chakula na kutazama soka. kuna baamedi mmoja tumezoeana sana.yaani imefika wakati anafikiri ninampenda na nitamwoa...
Kama kweli unampenda na utammwoa basi fanya hima ufanye hivyo, sababu kwanini anafikiri hivyo lazima kuna jambo ulilofanya hadi likapelekea afikilie hivyo..., kama hutaki kufanya hivyo ni bora kumuambia ukweli kuliko kumpotezea muda wake...

sasa tatizo kila ninapofika bar huwa anakuja kukaa nilipo na mpaka anajisahau kuhudumia wateja wengine....duh nimeshituka,ntamharibia kazi bure. au ananiwinda??
Mkuu hapo ni mawili kama unataka kumfaya awe mke wako basi fanya hivyo lakini kama hutaki kufanya hivyo ni bora ukabadilisha kijiwe sababu ukimfanya akafukuzwa kazi utakuwa humtendei haki.., au ni vema ukamwambia akiwa kazini afanye kazi na muda wa kuongea na kukaa na wewe ni pale akiwa off.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
sure. ni kazuri. tunachoogopa ni kwama wanatupiwa sana macho na njemba kibao.....
kwani hao wamaofisini wanamendewa na wangapi? Mbona ni wengi tu wanaowavizia! We unadhani wanaofanya kazi ya ubamedi ndo wote akili zao zimefyatuka? Ni mihangaiko tu ya maisha ati!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Yaani Hazole bana! Yaaani wewe siku zoote hizi umekula nae raha alafu saizi sababu kataja ndoa katika maongezi ndo unashtuka?? Acha hizo bana... Sio sababu ni Barmaid ukafikiri kua roho yake ni tofauti na mwanamke yeyote wa kawaida... Deep down she is just a woman....
<br


Well said Bi Asha!Tusimthamini mtu kwa taaluma yake bali tumthamini kwa utu wake.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
punguza kwenda kwenye hiyo bar na muwe mnakutana sehemu nyingine baada ya kazi.Kama huna mpango nae mwambie u asije akawa ana matarajio.Kazi ni kazi tu ili mradi mkono unaenda mdomoni,hapo ni moyo na heshima
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,357