Jaman mapenz yapo kwel hapa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman mapenz yapo kwel hapa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Van l, Jun 15, 2012.

  1. V

    Van l Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mpenz ambaye tumedumu kama mwaka mmoja sasa na ninampenda sana,lakin tatizo la huyu mtu ni kwamba hanipigii cmu wala kutuma mesege mpaka cku awe anashida ya ku Do ndio ananitafuta.kwel mapnz yapo kwel hapo,?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ukimuuliza anasemaje?
     
  3. V

    Van l Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anadai ananipenda ila eth hajazoea kuwa na girlfriends,xo hajui jns ya kuwa treat nicely
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyo mpenzi wa mawasiliano kwa ajili ya kudu tu, nina mashaka nae!Kama wampenda na wamuamini poa tu
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    anakuzingua tu,achana naye sasa hapo kuna future gani kama hajui wajibu wake
     
  6. V

    Van l Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh hayo nayo maneno..,!ila nimejarib mara nyng kumuacha ila mwsho wa cku najikuta naendeleza relation,idon kna nitumie njia zp kumuepuka
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    anakupenda kwa ajili ya ku du tu
     
  8. D

    Determine JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitandani anajiweza?
     
  9. V

    Van l Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahc hvyo pia
     
  10. V

    Van l Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    some how anajiweza
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    do you have more to offer than that?
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    No comment!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Swali zuri na la dharau pia!
     
  14. by default

    by default JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni pm namba yako utamsahau tu
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kujitambua ni hatua ya kwanza... she should know what she is worth, then she will realise whether she is being treated right or not...
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mmh, naona unajipigia pande hapa...
     
  17. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wewe huwauna mtext na kumpigia...?au na wewe huwaunamkaushia kama anavyofanya?
     
  18. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,360
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mulika mwiz meeeen, kusoma hujui hata picha nayo kuitambua imekuwa tabu??
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo anajipumzisha tu, lakini soon utalia...ushauri wangu kabla hajakuliza chapa lapa!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Lakini ni swali la msingi! Kwani jamaa akimfukuzia walikuwa hawawasiliani? Does she talk to him about anything? Do they talk of the future?
     
Loading...