Jaman kibaha high school ikoje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman kibaha high school ikoje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Godbless-Arachriss, Mar 28, 2012.

  1. G

    Godbless-Arachriss New Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Help me please
     
  2. G

    Godbless-Arachriss New Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni jamani
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuchaguliwa Special xul ila kaza buti sana mwana kwani ni aibu umalize kibaha halafu upate one ya point 6! Ni shule nzuri ktk special zote hila kiacademy performance si kivile sana mnaweza ukakuta one ya tatu moja au mbili,kitu mzumbe na ilboru one za tatu na nne mpaka 30.
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,754
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    We uliingiaje huku jf wakati bado kinda wa o-level? unayaweza ya huku?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    ikoje kivipi? Majengo au? Ila ni shule nzuri (nilivyosikia)
     
  6. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    si kweli kaka, nimemaliza pale, swala la one za point 3 inategemeana na mwaka, na kwa sasa kibaha ni nzuri kuliko Mzumbe na Ilboru, kama huamini fuatilia matokeo kuanzia 2009.

    Mdogo wangu hongera sana ile shule ni nzuri kuanzia academic hadi maladhi.
     
  7. b

    bonleery Member

    #7
    Jul 1, 2015
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaji kufanya uwamisho kuja kibaha kwa mchepuo wa PCM,gpa ya 2.4
     
  8. b

    bonleery Member

    #8
    Jul 1, 2015
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka vp nafasi naweza pata hapo,,nahitaji kusoma hapo mchepuo ni PCM
     
  9. BansenBurner

    BansenBurner JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2015
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 6,783
    Likes Received: 4,269
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kuchaguliwa kibaha dogo kasome. Ni shule bora zaid katka shule za vipaji maalum hivi sasa.
     
  10. CCNP Engineer

    CCNP Engineer Senior Member

    #10
    Jun 22, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 188
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80
    Hamna kitu hapo...
    Shule inayo kimbiza hivi sasa ni Tabora boys.. Ndio ipo kwenye ramani.
    Kama huamini Cheki matokeo kuanzia 2011 upwards. Mwaka jana imetoa TO na kuwa Best government School NATIONWISE.
     
  11. CCNP Engineer

    CCNP Engineer Senior Member

    #11
    Jun 22, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 188
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80

    Kwa hiyo GPA ukiiconvert kuja kwenye DIVISION labda Kibaha utapata nafasi.
    Lakini Tabora Boys huingii ng'oooo!!!!
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Mkuu latest hizi shule zimekuwa hazifanyi vizuri kama kipindi cha nyuma.

    One za 3-4 ni za kutafuta kwa tochi.
     
  13. CCNP Engineer

    CCNP Engineer Senior Member

    #13
    Jun 22, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 188
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80

    Mie siwaelewi mjue....
    Nashangaa mmekomalia kutaja Kibaha, Mzumbe na Ilboru tuu...
    Tabora Boys inayokimbiza sasa hivi mnaipuuzia kwanini!!!
    Chekini matokeo ya hizi shule nne kuanzia 2011 muone moto wa Boys.
    Noma!!!!
     
  14. CCNP Engineer

    CCNP Engineer Senior Member

    #14
    Jun 22, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 188
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80
    Nbg

    Kama special schools ni hizo shule tatu tuu.. Sawa....
    Maana nilitaka kushangaa, Tabora Boys nayo hizo 3 ni za kutafuta kwa tochi??
    Kuanzia 2011 Tabora Boys iko on fire si kitoto!!!
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Nafurahi kusikia hivyo, mimi nimemaliza advance almost 15 years back na Tabora Boys kipindi kile ilikuwa inajikongoja.
     
Loading...