Jaman hivi hawa wadada wana tabia gani?

Jaman hivi hawa wadada wana tabia gani?

Kijana mbona kila siku kauli mbiu yetu wanaume inayosema mwanamke hasomeshwi huwa usikii aisee, juzi tu jamaa kamzibua risasi ya kichwa kule tunduru mambo ayo ayo ya kusomesha tubadilike wanaume yani wewe unafanya kazi ya baba yake uyo demu kumsomesha tubadilike wanaume
Wasokuwa na pesa ndo msemo wao sasa, ila wenye pesa wanagharamikia adi na familia walizotoka, na wakizinguliwa ata usikii mayowe
 
Kaa naye chini ongea naye vizuri,ujue mbichi na mbivu. Inawezekana anakupenda na aliyoyatamka ni hasira tu.
Kama atasema it's over, wewe just accept it, and move the facking on. Hizo hela ulizomgaharimia ukiamua kuzitafuta naamini haikuchukui hata miezi sita unazipata.
Hilo ndo la maana
 
Magunia manne ya mkaa!

Wewe huna mdogo wako ukamsomesha?! Huna wazazi ukawapa hizo hela?! Unachukua jukumu la kulea mke wa mtu kama nani?! Unamsomesha mtoto wa mwanaume mwezio?!

Alichokifanya sio sahihi, lakini wewe ulichokifanya sio sahihi zaidi!
Eeeh... haujui mwanamke anavyoweza kumshika mwanaume wewe.

Hasa mwanaume anapopata mwanamke ambaye kiuhalisia siyo rahisi kumpata. Ataendeshwa kama toy.
 
Yaan hapo kitu ulijichanganya ni kuchukua jukumu la mzazi uku pesa ya kupima kwa kijiko, yaan kitachokuuma apo ni pesa tu sio penzi, pole sana
Kinachouma sio pesa saana kinachouma ni kutumika...unajua kinachoumiza ni kutumika kisha unakuja kugundua vyote nilivyokuwa nafanya kumbe alikuwa hanipendi.

Ndiyo maana ukimdump a girl baada ya sex ataumia saaana.
 
Umekuwa na kauli kavu yenye hisia sana. Ila angeweka na ka clip ka kulia tuone namna alivyotoa machozi ningejua cha ku comment but anyway, nakubaliana na wewe. Wote wamekosea ila mwanaume ye ndo amevuruga kabisa.
Amevurunda kabisa
 
Eeeh... haujui mwanamke anavyoweza kumshika mwanaume wewe.

Hasa mwanaume anapopata mwanamke ambaye kiuhalisia siyo rahisi kumpata. Ataendeshwa kama toy.
Huwa mnaendeshwa na hisia dear!
Kumlipia mtu mamilioni huku mzazi wako hujui anakula nini huo ni uzwazwa!
 
[emoji23][emoji23][emoji23] ina hata wewe nisikusomeshe hata ka certificate ka intapretenyua my lady.
Usinisomeshe kabisaa my King, kama babangu alishindwa acha kabisa! Nihudumie nikiwa kwako!
 
Mzee baba tutafutane nikufanyie biashara, nauza miguu ya kuku a.k.a chuma au manati ya kizungu
 
Yaani km ungekuwa karibu yangu ningekulaza chini na kutandika viboko 11 vya nguvu matakoni..!! Kwani nn uingilie wajibu wa wazazi!?? Kusomesha mtoto ni wajibu wa wazazi ambao wewe umeuingilia!
 
Huwa mnaendeshwa na hisia dear!
Kumlipia mtu mamilioni huku mzazi wako hujui anakula nini huo ni uzwazwa!
Wazazi hawatupi mapenzi mtupatiayo.

Sasa mdada anayefinyia kwa ndani...mzuri kama wewe.... fundi kama Ronaldo kwanini usisomeshe...pesa makaratasi chaliake.
 
Pole
IMG-20191014-WA0034.jpeg
 
Wazazi hawatupi mapenzi mtupatiayo.

Sasa mdada anayefinyia kwa ndani...mzuri kama wewe.... fundi kama Ronaldo kwanini usisomeshe...pesa makaratasi chaliake.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wewe hapana aisee!

Nitafanya hayo yote lakini usinisomeshe! Ni kama unanilipa ujue
 
Usinisomeshe kabisaa my King, kama babangu alishindwa acha kabisa! Nihudumie nikiwa kwako!
Love it, unaendelea kunipa masababu lukuki ya kuwa na wewe my princess😍😍😍😍. Sijapotea kwa kweli.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] eti nilikuwa zaidi ya mzazi wake
 
Habari za siku nyingi wadau?

Niende all the way kwenye mada. Mimi ni mfanyabiashara mdogo mdogo (machinga). Kiufupi kuna binti wa chuo nilikuwa namlipia kuanzia ada, hostel na kumsaidia kila kitu kwenye masomo yake, kuanzia mwaka wa kwanza mpaka sasa anakaribia kumaliza mwaka wa tatu.

Cha ajabu hivi karibuni amechange ghafla baada ya kuniomba laki 5 nikamuambia anivumilie kama wiki moja hivi, anadai eti nimepunguza mapenzi kwake eti simjali sana kama zamani, bora hata amkubalie yule mtu anayesoma nae chuo labda anaweza kuwa mtu sahihi kwake.

Anasema mimi niendelee na mchepuko wangu. Kiukweli sijawahi kulia kwa sababu ya mwanamke ila jana nimelia kwa mara ya kwanza, hasa nikifikiria gharama nilizotumia hapo awali, kwani nilikuwa zaidi ya mzazi wake.

Najuta kwanini nilimfahamu huyu mdada, naombeni ushauri wenu wadau nimfanyeje huyu mtu?
Baada ya kutokea ndo mnajitokeza
 
Back
Top Bottom