Hatari ndugu, figisu za kiwango cha lamiSikutegemea kama TFF kutakuwa na figisu figisu za namna hii.
Kuwajibika kivipi wakati mtu analalia Kiloba ndugu yanguNampongeza sana amekubali kuwajibika...Huo ndio uungwana sasa!!
yaani kujiuzulu..kuachia madarakaKuwajibika kivipi wakati mtu analalia Kiloba ndugu yangu
yaani kujiuzulu..kuachia madarakaKuwajibika kivipi wakati mtu analalia Kiloba ndugu yangu
Hata asingejiuzuru ilikuwa baibaiyaani kujiuzulu..kuachia madaraka
ndio hivyoHata asingejiuzuru ilikuwa baibai
Ali Mayai Rais mpya TFF!
Pole yake, hii ndiyo CCM.
Huu ndio ndio ukweli. Acha movie iendelee.Nchi ya fitna hatutaendelea kamwe
Hii ni awamu ya magereza siyo ya viwanda shogaa.Oooh na aliyotenda kasingiziwa sio!...jisikitikie