Jamaa walivyo dhamiria kuniua kisa machimbo ya dhahabu

Jamaa walivyo dhamiria kuniua kisa machimbo ya dhahabu

Hebu andika vizuri mkuu,mbona kama unakimbizwa na askari wa mgodini?. Mkagawana 150,siku ya pili 200,hizo ni hela,dhahabu au vidude gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu andika vizuri mkuu,mbona kama unakimbizwa na askari wa mgodini?. Mkagawana 150,siku ya pili 200,hizo ni hela,dhahabu au vidude gani?

Sent using Jamii Forums mobile app

Hiyo lugha ni ya machimboni...mpaka uwe umekaa kule ndiyo uelewe vizuri.

Kugawana 150 au 200 ....maana yake, walipata dhahabu wakauza na kupata mgao wa laki moja na nusa kila mmoja au laki mbili kila mmoja.
 
Back
Top Bottom