Jamaa na kibaka kituoni !!!!!!!!!!!


Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
565
Likes
0
Points
33
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
565 0 33
Jamaa mmoja alifanikiwa kumkamata kibaka nyumbani kwake usiku wa manane

akampeleka kituo cha polisi,wakati alipomaliza kuandika maelezo, alimuomba askari wa zamu amruhusu ili aweze kumuhoji yule kibaka,

askari akakataa huku akidai jamaa atapata nafasi hiyo mahakamani


jamaa akamkata kauli askari huku akisema

" hapana hapana, nilitaka tu kujua huyu kibaka aliwezaje kuingia ndani bila ya kumuamsha mke wangu !!!!!!!!!!!!..kwa sababu nimejaribu hivyo kwa miaka nane sasa bila mafanikio""""""""
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kweli huo ni ujuzi adimu.
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,119
Likes
93
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,119 93 145
Jamaa mmoja alifanikiwa kumkamata kibaka nyumbani kwake usiku wa manane

akampeleka kituo cha polisi,wakati alipomaliza kuandika maelezo, alimuomba askari wa zamu amruhusu ili aweze kumuhoji yule kibaka,

askari akakataa huku akidai jamaa atapata nafasi hiyo mahakamani


jamaa akamkata kauli askari huku akisema

" hapana hapana, nilitaka tu kujua huyu kibaka aliwezaje kuingia ndani bila ya kumuamsha mke wangu !!!!!!!!!!!!..kwa sababu nimejaribu hivyo kwa miaka nane sasa bila mafanikio""""""""
Simple, hapo kila ni mjuzi kwenye fani yake. huyo ni kibaka na wewe ni mpenda ng..no.
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,242