Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,335 Reaction score 23,951 Dec 20, 2012 #81 nivea said: mimi sio mmachame ndugu yangu NAONA UNATAKA KUWA TAJIRI GHAFLA Mentor Click to expand... Hai bomang'ombe wanaishi watu gani kwani!?? Utajiri wa fasta ndo dili ila hakuna kuuana manka!!!
nivea said: mimi sio mmachame ndugu yangu NAONA UNATAKA KUWA TAJIRI GHAFLA Mentor Click to expand... Hai bomang'ombe wanaishi watu gani kwani!?? Utajiri wa fasta ndo dili ila hakuna kuuana manka!!!
Bazazi JF-Expert Member Joined Aug 18, 2008 Posts 2,806 Reaction score 3,524 Dec 21, 2012 #82 Tetra said: Da! Very nice!! Bado naona tabia ya gazeti la Jitambue ktk makala zako..JE, ulikuwa mmoja wa waasisi? Click to expand... Tetra! Mimi naamini kabisa kuwa alikuwa kama sio mwandishi basi mfagizi! Bazazi! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Tetra said: Da! Very nice!! Bado naona tabia ya gazeti la Jitambue ktk makala zako..JE, ulikuwa mmoja wa waasisi? Click to expand... Tetra! Mimi naamini kabisa kuwa alikuwa kama sio mwandishi basi mfagizi! Bazazi!