Mkuu Mr Rocky, hapa ni mwendo wa Matonge tu, mambo ya Tanga peleka Chiti Chat......LOL
Nenda kule, usidhani uko Kimandolwu hapa..............
Nitakupeleka MATEJOOO ujinga ukutoke.
Khaaaaaaaaaaaaaaaaaah! sikutegemea kama The Boss utanichonganisha na Kongosho, mm nimesema KANDA YA ZIWA zijataja kabila, Hahahahaahahaha! Loh!
Huu uzi ushachakachuriwa aisee Mtambuzi taka usitake... nivea ndo kaanza kuuchakachua kwa kuanzisha soa na The Boss .hadi mtoko wa Bwagamoyo umesomeka..lol....nadhani uchakachuriwe tu! ..Halaf isitoshe watu wa ZIWA tushanangwa kuwa ndio wenye matonge na nyama..sasa haki iko wapi??...ngoja na mie nimuulize Suprise kama Tanga ataenda na nani vile..manake nashangaa sibukiwi na niko tayari kwenda...by the way Mr Rocky mzima arifu yangu??....
Huu uzi ushachakachuriwa aisee Mtambuzi taka usitake... nivea ndo kaanza kuuchakachua kwa kuanzisha soa na The Boss .hadi mtoko wa Bwagamoyo umesomeka..lol....nadhani uchakachuriwe tu! ..Halaf isitoshe watu wa ZIWA tushanangwa kuwa ndio wenye matonge na nyama..sasa haki iko wapi??...ngoja na mie nimuulize Suprise kama Tanga ataenda na nani vile..manake nashangaa sibukiwi na niko tayari kwenda...by the way Mr Rocky mzima arifu yangu??....
hahaha, snowball me naogopa kumchakachua mtambuzi alishanipa warning , anzisha thread ya tanga booking office then tumuwachie mtambuzi uzi wake au nyie mnaonaje, c eti mtambuzi eenh
mbontafo clemeeee huku jamvini porojo sana usiniogope Mentor nakuja huko nipokeeeeeeee sikukuu hiiii .mimi bwana nilisikia madereva hapa ofisini wakiadithia wanavyofanyiwa kila mmaja alikiri hilo hapo ndio raha yao ilipo nisamehe lol hata mimi nilishangaa.Mh..huyu nivea tangu aseme anawanyonya??kushika???kufanyeje 0712 wanaume wake namuogopaaaa...
watu wa kanda ya ziwa espcily wasukuma usicheze nao kwenye kula bora watoto wafe njaa.Huu uzi ushachakachuriwa aisee Mtambuzi taka usitake... nivea ndo kaanza kuuchakachua kwa kuanzisha soa na The Boss .hadi mtoko wa Bwagamoyo umesomeka..lol....nadhani uchakachuriwe tu! ..Halaf isitoshe watu wa ZIWA tushanangwa kuwa ndio wenye matonge na nyama..sasa haki iko wapi??...ngoja na mie nimuulize Suprise kama Tanga ataenda na nani vile..manake nashangaa sibukiwi na niko tayari kwenda...by the way Mr Rocky mzima arifu yangu??....