Jamaa ahamaki ndani ya daladala!

msani

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
1,728
2,000
Katika daladala mama mmoja alitaka kumnyonyesha mtoto.Mtoto akakataa kunyonya,mama akamwambia "nyonya!,kama hautaki nampa anko anyonye"!anko ni kaka mmoja abiria aliyeketi karibu na huyo mama.Mtoto ikabidi anyonye kidogo akaacha.Mama akamtishia tena kumpa anko!
ndipo yule kaka kwa hamaki akasema "mama uwe na msimamo,unajua nimepitiliza vituo vinne kwa ajili yako,hebu kuwa mkweli!unanipa kunyonya au nishuke?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom