Jama tv kwangu zinanipa utata msaada pls!

Jama tv kwangu zinanipa utata msaada pls!

G M S

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
502
Reaction score
53
Wakuu tv ya kwanza ilikufa kioo kilibadilika rangi na kuwa chekundu chenye mamistari fundi alijaribu kwa sumaku na njia zingine ikashindikana saiz nimenunua nyingine naona tena dalili zilezile za rangi nyekundu pembezoni mwa tv je nifanye nini na chanzo kitakuwa nini msaada pls nimejaribu ondoa vitu kama spika na vingine kwamba huenda vinaakisi imeshindikana msaada plz!
 
Chanzo ni wewe mwenyewe unapenda vya bei chee,hayo unayonunua ni full mchina,Pindi utakapotaka kununua tv nyingine hebu mshirikishe fundi hutopatwa na tatizo hilo tena
 
Kama unanunua vya bei chini, tarajia hayo yanayokusibu. Nunua tv za laki 3 na zaidi tena kwenye maduka yanayojulikana.
 
Wakuu tv ya kwanza ilikufa kioo kilibadilika rangi na kuwa chekundu chenye mamistari fundi alijaribu kwa sumaku na njia zingine ikashindikana saiz nimenunua nyingine naona tena dalili zilezile za rangi nyekundu pembezoni mwa tv je nifanye nini na chanzo kitakuwa nini msaada pls nimejaribu ondoa vitu kama spika na vingine kwamba huenda vinaakisi imeshindikana msaada plz!
Ni kweli hapo ulipoiweka TV yako kuna mushkeli unaosababisha muingiliano na tv kukosa rangi ambako kunasababishwa na usumaku wa chombo kingine km spika au mafundi wanasema bigause ni km ki-Diode ambacho huenda kimelegea kinatakiwa kichomelewe hapo kwenye Motherbody au kiwekwe kipya tafadhali waone mafundi wazoefu maana hiyo TV yako ni zile za Analogy na km sikosei ni Hitachi yaani wanaweza kabisa na utafaidi kwani Rangi zake ni Clear na Flat screen haiwezi kuikuta
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom