Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Huyo mzee ni zungu la roho.
Chuki dhidi yake ni kwa sababu kabarikiwa. Na mti wenye matunda ndo hupopolewa mawe.
Kufanikiwa kwa kuwatapeli wanyonge ? au Kufanikiwa kwa kutengeneza mtandao wa kitapeli ?


Mwangalie mtu kama Obama na Viongozi wengine dunia ya 1 walitoka na nini ikulu then njoo afrika .

Mtu anapewa sifa za kishamba wakati ndo sababu Tz hakuna Demokrasia. Tf!
 
😀😆😁😄 2005 nilikuwa bado mdogo kujielewa kupiga kura so kuna watu walimpigia kura kikwete kisa handsome
JK alikua ni mzuri sema alikuja kuamini watu wabaya na kuwapa nafasi kilichobaki ni Istoria
 
kmmmk kikwete ni jambazi la kimataifa, pumbavu zake huyo anataka kupiga mnada nchi yetu
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Yeye alishikwa mnono na nani? Ukisema hiyo utashangaa hamna ambaye hajashikwa mkono, hata Nyerere, Mwinyi hata JPMkashika vijana wengi sana mkono
 
Wewe ni kijana wa hovyo sasa, wewe kwenu mkidakwa na dawa za kulevya china hukumu yake ni kunyongwa ila si kwao hata nchi inaweza kuuzwa ili kuokoa mtu mmoja
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Maji machafu yenye tope.
 
Huna haja ya kumpinga. Kasema tumpe haki yake ya kusaidia vijana halafu tumnyonge kutokana na mtandao wa ufisadi wake. Mimi namuunga mkono
Kwa uharibifu wake na haki walizonyimwa watanzania hata kukosa madawa hospitalini na madawati shuleni kutokana na ufisadi wake na mtandao wake unapata wapi akili na nguvu za kumsifia mtu wa namna hiyo!?.. unajua ni raia wangapi wameuawa na wanamtandao!?, familia ngapi zimeumizwa!?.. anayemsifia JK kama halipwi kufanya hivyo, hana akili au zipo matakoni.
 
Kweli kabisa, JK anaazijua siasa za bongo, ila Pole Pole anayosema ni kweli ama si kweli, mzee wetu ikimpendeza Afanye Press kwake maoga tumjue mchawi ni nano
Kwa mila na desturi zetu unadhani mzee wa makamo mwenye mafanikio makubwa, umaarufu, hadhi na heshima kubwa ya namna yake ni sahihi kukaa mitandaoni anatupiana maneno ili kwa nia ya kujisafisha au kuwaaminisha watu tofauti ili ashindane na kijana mdogo kiumri, kimafanikio na kiumaarufu kama bwana Polepole?!

Tafakari kwanza…
 
Kwa mila na desturi zetu unadhani mzee wa makamo mwenye mafanikio makubwa, umaarufu, hadhi na heshima kubwa ya namna yake ni sahihi kukaa mitandaoni anatupiana maneno ili kwa nia ya kujisafisha au kuwaaminisha watu tofauti ili ashindane na kijana mdogo kiumri, kimafanikio na kiumaarufu kama bwana Polepole?!

Tafakari kwanza…
Bona jukwaani alimjibu ki aina ila nusu nusu ?
 
HP ni mjamaa tofauti kabisa na JK... Kamlea ndio lakini akili na Ideology zao tofauti
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Mbona polepole alushaweka wazi hili ,Tena hakupeoesa macho
Haina maana kuwaanapofanta ndivyo sivyo asiambiwe
 
Kufanikiwa kwa kuwatapeli wanyonge ? au Kufanikiwa kwa kutengeneza mtandao wa kitapeli ?


Mwangalie mtu kama Obama na Viongozi wengine dunia ya 1 walitoka na nini ikulu then njoo afrika .

Mtu anapewa sifa za kishamba wakati ndo sababu Tz hakuna Demokrasia. Tf!

Hakumtapeli mtu, aliwafanya wanyonge wawe na sauti kubwa kwa kupanua demokrasia
 
JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni. Haki ipi ? JK alitakiwa awe Jela.

Utapeli alioufanya kuwarubuni watanzania ingekua ni china angekua ameshasogezewa katanzi.

Kwa ufupi JK ni Mzee mpumbavu!
Hizi mimba za chuki mnazaa lini?

Kakutapeli nini JK mtu mwenye njaa kama wewe,makasiriko peleka kwa baba yako kwa kukimbia shule na kuchelewa kwake kuja mjini.
 
Back
Top Bottom