Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Hizi mimba za chuki mnazaa lini?

Kakutapeli nini JK mtu mwenye njaa kama wewe,makasiriko peleka kwa baba yako kwa kukimbia shule na kuchelewa kwake kuja mjini.
Embu onyesha ukilaza wako vizuri shekhe .


Tanzania kuna Demokrasia ? Chadema inachofanyiwa ni sawa ?
 
JK ni alama ya mwanamume, ni alama ya mtoto wa mjini nk.
Huwezi kumkuta JK analialia au analalamikalalamika hata pale alipokatwa 1995 alishake hand maisha yakaendelea.
Hotuba Ile aliyoitoa Dodoma 1996 baada ya kukatwa ilimfanya JKN kusimama na kumkumbatia kijana wake.

JK ananyota ya kupewa lawama hata pale asipohusika na ana nyota pia yakutopongezwa hata kwa jambo alilotenda yeye, ndio maana mengi mazuri na makubwa aliyoyatenda sifa hupewa wengine na yeye hubaki na amani tu.

Moja ya sifa ya JK ni kutokuwa na shida na mtu mpaka pale utakapolianzisha.
Siku zote huchokozwa kabla ya kurudisha mashambulizi yake hili hata RA analijua maana before election 2015 alilala mbele.

Umuhimu wa JK ni ngumu raia wa kawaida na majasusi uchwara wa JF kuujua, wapo wazee wabobezi wanajua umuhimu wa JK kwa Taifa hili na role yake ni nini.

ndani ya mitaa ya Hodeidah Yemen.
 
JK ni alama ya mwanamume, ni alama ya mtoto wa mjini nk.
Huwezi kumkuta JK analialia au analalamikalalamika hata pale alipokatwa 1995 alishake hand maisha yakaendelea.
Hotuba Ile aliyoitoa Dodoma 1996 baada ya kukatwa ilimfanya JKN kusimama na kumkumbatia kijana wake.

JK ananyota ya kupewa lawama hata pale asipohusika na ana nyota pia yakutopongezwa hata kwa jambo alilotenda yeye, ndio maana mengi mazuri na makubwa aliyoyatenda sifa hupewa wengine na yeye hubaki na amani tu.

Moja ya sifa ya JK ni kutokuwa na shida na mtu mpaka pale utakapolianzisha.
Siku zote huchokozwa kabla ya kurudisha mashambulizi yake hili hata RA analijua maana before election 2015 alilala mbele.

Umuhimu wa JK ni ngumu raia wa kawaida na majasusi uchwara wa JF kuujua, wapo wazee wabobezi wanajua umuhimu wa JK kwa Taifa hili na role yake ni nini.

ndani ya mitaa ya Hodeidah Yemen.
Nzuri ila sasa, una maanisha kubariki haya yanayoendelea sasa???
 
JK ni alama ya mwanamume, ni alama ya mtoto wa mjini nk.
Huwezi kumkuta JK analialia au analalamikalalamika hata pale alipokatwa 1995 alishake hand maisha yakaendelea.
Hotuba Ile aliyoitoa Dodoma 1996 baada ya kukatwa ilimfanya JKN kusimama na kumkumbatia kijana wake.

JK ananyota ya kupewa lawama hata pale asipohusika na ana nyota pia yakutopongezwa hata kwa jambo alilotenda yeye, ndio maana mengi mazuri na makubwa aliyoyatenda sifa hupewa wengine na yeye hubaki na amani tu.

Moja ya sifa ya JK ni kutokuwa na shida na mtu mpaka pale utakapolianzisha.
Siku zote huchokozwa kabla ya kurudisha mashambulizi yake hili hata RA analijua maana before election 2015 alilala mbele.

Umuhimu wa JK ni ngumu raia wa kawaida na majasusi uchwara wa JF kuujua, wapo wazee wabobezi wanajua umuhimu wa JK kwa Taifa hili na role yake ni nini.

ndani ya mitaa ya Hodeidah Yemen.
Ulikuwa drug dealer nini? Huyu huyu JK wa Msoga? Yule wa ESCROW, yule wa Richmond, YUle wa IPTL, yule aliyemuua Dr. Balali?
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Ni legend hilo lipo wazi kabisa shida inakuja sio mzalendo wa kweli ni mtu anayeangalia maslahi yk na ukitaka uwe adui yake basi wewe uwe mzalendo wa kweli..
 
Utamteteaje mtu ambaye vidole Vin?gi vinaelekezwa kwake?
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
 
Nchi ya kijinga sana hii yaani Polepole keshakuwa staa muda huu anaongelewa kwa heshima ile ile ya wanasiasa bora sana!.
 
Nzuri ila sasa, una maanisha kubariki haya yanayoendelea sasa???

Hapo tunamzungumzia JK kama JK.

Topic ya uhuni na wizi ni pana sana.
Kwa ufupi, mwingine sio uhuni ni wizi uliopangwa na Dola kwa namna fulani kwa manufaa fulani na hata baadhi ya matajiri wanatengeneza na Dola kwa maslahi fulani, unaweza kuwaita tycoons/Oligarchs, hawa wapo kila mahala duniani.

CIA wana kashfa ya kushirikiana na magenge ya madawa south America na Carrebeans na wakishamalizana na wewe, unadakwa, unakweka jela USA au unapotezwa.
USA wanakashfa ya kuchapisha Dola kwa manufaa yao ndio maana wamefanya umafia wote tuitumie Dola.

Chukua hii: kwenye kitabu chake BWM alikiri na kuomba msamaha kwa Serikali kuhusika kwenye kashfa ya Kagoda (RA involved) ili Serikali ipate hela za kampeni.
Hii topic ni ndefu na hapa sio mahala pake.

ndani ya viunga vya Hodeidah Yemen.
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Anakutengeneza halafu anakutumia kwa maslahi yake baadae.

Mwisho unakuwa eliminated
 
Hapo tunamzungumzia JK kama JK.

Topic ya uhuni na wizi ni pana sana.
Kwa ufupi, mwingine sio uhuni ni wizi uliopangwa na Dola kwa namna fulani kwa manufaa fulani na hata baadhi ya matajiri wanatengeneza na Dola kwa maslahi fulani, unaweza kuwaita tycoons/Oligarchs, hawa wapo kila mahala duniani.

CIA wana kashfa ya kushirikiana na magenge ya madawa south America na Carrebeans na wakishamalizana na wewe, unadakwa, unakweka jela USA au unapotezwa.
USA wanakashfa ya kuchapisha Dola kwa manufaa yao ndio maana wamefanya umafia wote tuitumie Dola.

Chukua hii: kwenye kitabu chake BWM alikiri na kuomba msamaha kwa Serikali kuhusika kwenye kashfa ya Kagoda (RA involved) ili Serikali ipate hela za kampeni.
Hii topic ni ndefu na hapa sio mahala pake.

ndani ya viunga vya Hodeidah Yemen.
Leo nimekuelewa kudos!
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Yah kashika wengi sana lakini haimaanishi hawapaswi kusema mambo wanayoyaona hayako sawa.
Hata mkoloni vijana aliowapa elimu yeye mwenyewe ndio walioongoza kumwondoa.
 
Ndio mjue mnachezwa shere mpaka muda huu.....
Enter the Dragon.....
 
Ni legend hilo lipo wazi kabisa shida inakuja sio mzalendo wa kweli ni mtu anayeangalia maslahi yk na ukitaka uwe adui yake basi wewe uwe mzalendo wa kweli..
Ayo ndo mapungufu yake ila katengeneza vijana wengi sana kipindi cha JK nafikiri ni mtu humble kwa hiyo mtu kama huyo kwenye system lazima atakua na watu wengi alio watendea wema
 
Back
Top Bottom